Announcement

Collapse
No announcement yet.

พาเวอร์ซัปฟลาย ระหว่าง ยี่ห้อ ThermalTake กับ Icute TitaNium ยี่ห้อไหนนิยมกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พาเวอร์ซัปฟลาย ระหว่าง ยี่ห้อ ThermalTake กับ Icute TitaNium ยี่ห้อไหนนิยมกว่ากันคับ

อยากทราบว่า พาเวอร์ซัปฟลาย ระหว่าง ยี่ห้อ ThermalTake กับ Icute TitaNium ยี่ห้อไหนนิยมกว่ากันคับ ถามไว้จะได้ซื้อตามคับ เพราะไม่เคยใช้ 2 ยี่ห้อนี้เลยคับ ขอบคุณคับ ^ ^

อย่าเอา toyota มาเทียบกะ BENZ

Comment

นิยมพอๆกันแล้วแต่ชอบเลย

แต่ถ้าเทียบคุณภาพ tt น่าจะดีกว่า

Comment

Icute ได้ Watt สูงกว่าในราคาที่เท่ากันครับ แต่พูดถึงคุณภาพ Thermaltake ดีกว่าอยู่แล้วครับ แต่ผมใช้ Icute เพราะเอา Watt สูงไว้ก่อน คุณภาพก็ใช้ได้นะครับ ไม่ได้แย่เกินไปสำหรับราคาระดับนี้ ถือว่าคุ้มครับ

Comment

ThermalTake คุณภาพดีกว่า งานดีกว่า สวยกว่า สรุปดีกว่าทุกอย่างครับแต่ราคาก็สูงตามครับ ส่วน Icute TitaNium ไม่ใช่ว่าไม่ดีนะครับ แต่ว่าคุณภาพจะสู้เขาไม่ได้เท่านั้นล่ะแต่ว่าในราคาไล่ๆกับ ThermalTake Icute จะได้วัตต์เยอะกว่าครับ

Comment

ผมว่าเอายังงี้ดีกว่าครับง่ายๆ เงินถึง ThermalTake งบจำกัด Icute TitaNium ครับผม

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
              อย่าเอา ...(ใครก็ได้) มาเทียบกับ Sohee

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                ถ้าให้ผมเลือกระหว่าง Toyota Supra กับ Benz ผมเอา Supra คับ (ไม่ว่า Benz จะแพงแค่ไหน)

TT คุณภาพงานแจ่มกว่า iCute คับ แต่ราคาต่อวัตต์ iCute ดีกว่า

Comment

อย่าเอา SNSD มาเทียบกับ wonder girl เลือกยากๆ แล้วทำไมไม่ลอง Enermax บ้างครับ แรงดีไม่มีตก แต่แพงหูดับ

Comment

TT คุณภาพกว่าครับ ลองส่องดูสิ พวก C จะโดนขีดบนหัวด้วยปากกาสีน้ำเงิน คือเค้าได้ผ่านการเทสก่อนแล้ว ว่าได้มาตราฐาน แต่ พวก Icute ไม่มี และหลายๆยี่ห้อ

Comment

ตกลง ThermalTake แจ่มๆๆ ^ ^ ขอบคุณคับ

Comment

Thermaltake คุณภาพดีกว่า

Icute คุณภาพดีไม่เท่า TT แต่ก็ ดีพอในระดับหนึ่ง

Comment

Originally posted by AOoZiNg View Post
                          ตกลง ThermalTake แจ่มๆๆ ^ ^ ขอบคุณคับ
                          อ่านะ แต่ต้องดูราคาประกอบ(ต่างกันพอสมควรครับ)

Comment

Enermax คุ้มนะครับ ไม่หันมามองบ้างเหรอ ^^

Comment

กำลังสอย ไอจัง พาลังเลและไงในราคาพอๆกาน ><"
                              ไอจัง 650
                              ทีทีคุง 550

ไอจัง ก็ได้ 80 Plusนิ
                              Last edited by hikkie; 13 Apr 2009, 22:11:43.

Comment

Working...
                              X