overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 44

Thread: ถึงเพือนๆชาวAMD

OverclockZone Member hipnote's Avatar

Default ถึงเพือนๆชาวAMD

เวลาลาจาเพื่อนชาวAMDมาถึงเเล้วผมละโครตเศร้าจะไม่ได้เเกะงัดเเงะMOdiflyคอมสุดที่รักของผมอีกเเล้วเนื่องจากวันที่ 10เม.ยที่ผ่านมาผมไปเกนทหาร ไม่อยากพูดเลยเศ้รา
    ตอนวัดขนาด รอบอก 83/86 สูง170 ได้ไปจับสลากเรยเเง้
    ไบเเดง 48ไบ
    คนจับ96คน ครึ่งต่อครึ่งเรยท่านเอย ผมได้หมายเลขที่ 191 ด้วยเลขสวยชิบ
    ในที่สุดก็ถึงเวลาของผมจับสลาก หมายเลข 191 ทบ1 พลัด2 จังหวัดเพรชบุรี เข่าผมอ่อนเเทบทรุดลงกับพื้นเลยทุกท่านเอ้ยวันที่3 พ.ย ผมก็จะไปเเล้ว
    ขอขอบคุรโปร วิกรที่ไห้ความรู้ดีๆเรื่องคอมพิวเตอร์ขอบคุณเพื่อนชาวAMD ที่มาคอมเมนต์
    รักทุกคนครับ

OverclockZone Member Sareshiku's Avatar
    [มศก.นครปฐม] [ปิ่นเกล้า] Infractions: 999/999 (999)

อีกนานท่าน พลัดสอง สบายๆ อิอิ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

เพื่อชาติ

OverclockZone Member boyzaa's Avatar

ลูกผู้ชายตัวจริง

OverclockZone Member ๐NaivEUseR๐'s Avatar

กลับมาแล้วก็มาเจอกันได้นะท่าน ประตูไม่ได้ล๊อค

OverclockZone Member abuu's Avatar

ถึงเวลาแล้ว ที่ต้องรับใช้ชาติ

OverclockZone Member kunayai's Avatar
    อุดรครับ kunayaii@hotmail.com

เคยเป็นเหมือนกัน
    ปลดแล้วจะรู้ว่าได้อะไรมาบ้างไม่มากก็น้อย
    ที่ๆผมอยู่ หมัดเป็นหมัด ตีนเป็นตีน หน้าสามเป็นหน้าสาม โดดส้วมก็มี
    แต่เชื่อเถอะไม่มีการประหารชีวิต ไม่ตายหรอก สู้ๆ
    บอกไปแล้วจะรู้สึกดีขึ้นไมีเนี้ย -*-

OverclockZone Member wizvolcano's Avatar

สู้ๆ
    โชคดีจบรด.ปี3
    หุหุ
    คุณจะเจอกับสิ่งที่
    -เหนื่อยที่สุด
    -ผิดหวังที่สุด
    -สิ้นหวังที่สุด
    -ท้อที่สุด

แต่เมื่อผ่านมันมาแล้วจะไม่มีอะไรที่คุณผ่านมันไปไม่ได้

ปล.โดนทหารมันเป่าหูทุกวันแต่ก็จริงอย่างที่มันพูด

OverclockZone Member LP_inBKK's Avatar

สู้ๆคับ ชีวิตลูกผู้ชาย

ps000000
    Guest

ขอให้โชคดีครับ สู้ๆ

OverclockZone Member ๐ผ่านมาเจอ๐'s Avatar
    ปากช่อง(ในป่าลึก)

เพื่อชาติครับ พอดีผมลอดเข่ง อิอิ

neos1008's Avatar
    ณ.บางใหญ่ กลับมาสู้กันต่อ

สู้ครับ เพื่อชาติ

OverclockZone Member mat12345's Avatar

ช่วงเวลาที่คิดว่าเลวที่สุด อาจเป็นช่วงเวลาที่ดีที่สุดก็ได้ มันไม่เลวร้ายอย่างที่คิดนะครับ

OverclockZone Member glomyoo's Avatar

ฝึกเสร็จ ปลดประจำการมา จากประสบการณ์ที่ได้ยินจากคนที่เข้าไปรับใช้ชาติ จบออกมาแล้ว มีแต่ความภาคภูมิใจครับ

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

อย่าเศร้า ถ้าเราต้องเอาตัวไปแลกกับชาติ

OverclockZone Member converseboy's Avatar
    Ubonratchatani 34000

เง้อ เศร้า

ตอนแรกอยากเป็นทหาร โตมาไม่อยากเป็น ทหารเลย อิิอิ เนื่องจากไปเข้าค่านตอนป.6 เข้ดกลับมาเป็นไข

OverclockZone Member toptap's Avatar
    แถวเวทีมวยรังสิต

แล้วคุณจะรู้จักคำว่า "ลูกผู้ชายครับ" กับ "ผู้ชาย" ว่ามันต่างกัน ผมผ่านมาแล้ว

OverclockZone Member miixer's Avatar

รับใช้ชาตื มีแต่น่าภูมิใจครับผม

OverclockZone Member boat3250's Avatar
    บ้านใหม่,พิษณุโลก & ร้อย.จทบ.พ.ช.

คนที่บ้านไปน้ำหนัก100นิดกลับมาเหลือ60กว่า (แกตัวใหญ่) สงสัยฝึกนักจิงๆ ผมละขี้โรค กลัวเหมือนกันแต่ผ่อนผันอยุ่
    ไม่น่าเลยผมรุ้งี้เรียน รด ตั้งแต่ที่แลกซกะก็ดี ตอนแลกไม่เรียน เพราะอยากไว้ผมยาว ทำไปทำมาผมก็ไม่ได้ยาว รร. ได้แต่สกินเฮด รุ้งี้เรียนดีกว่าคับ ใครมีลุกบอกลุกใครมีหลานบอกหลาน เรียนไปเหอะคับ เด๋วจะมานั่งน้ำตาตก ผมก็ยังเสียวๆอยุ่เลยถ้าจับ

สู้ๆคับ จขกท.
    Last edited by boat3250; 13 Apr 2009 at 23:09:05.

OverclockZone Member

เหอๆท่านเจา้ของกระทู้พูดซะลา...เลย อิอิ
    เอาครับ สู้ๆ หายใจเข้าลึกๆ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks