Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเมาส์กับแผ่นรองเมาส์สำหรับเล่นเกมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเมาส์กับแผ่นรองเมาส์สำหรับเล่นเกมหน่อยครับ

คืออยากได้เมาส์กับแผ่นรองเมาส์สำหรับเล่นเกม พวก PB SF แบบนี้อ่ะครับ พอดีหลานบอกว่าของธรรมดามันไม่เทพ 555+ แบบว่าอยากได้แม่นๆ แผ่นรองดีๆอ่ะครับ แบบว่าราคาพอจับต้องได้ คุ้มค่าอ่ะครับ ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับผม

15 บาทก้อจับต้องได้นะครับ

ลองมาหมดแล้ว 15 บาทนี่ใช้ดีไม่มีลอกด้วย

Comment

Originally posted by Untimate1th View Post
      15 บาทก้อจับต้องได้นะครับ

ลองมาหมดแล้ว 15 บาทนี่ใช้ดีไม่มีลอกด้วย

Comment

เเผ่นรอง ของ razer ก็โอเคครับ

หลานคงไม่รู้จักด้วยจะได้รู้สึกเทพๆ

อิอิ

Comment

5555+ ดันไป

Comment

เม้าออฟคิคอล มีแสงอันละ 100
            แผ่นรองเม้าสำหรับเม้าออฟติคอล แผ่นละ 80บาท

5555+ เทพไม่เทพอยู่ที่ฝีมือ ไม่ได้อยู่ที่ความเทพของเม้าและแผ่นรองหรอก

Comment

goliathus *0* อ่าวเฮียเล่น SF ด้วยหรอ

Comment

กำครับ แนะนำซักรุ่นหน่อยสิครับ ผมถามเทพ PB มีแต่คนใช้ razer อันละ 2 พันกันทั้งนั้น แพงเกิน 555+ แบบว่าเมาส์กับแผ่นรองเมาส์รวมกัน 1 พัน ไม่ได้เหรอครับ เทพๆอ่ะ 5555+ ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

อ้อเล่นเกมเก่งมันอยู่ที่เมาส์ำกะแผ่นรองนี่เอง

นึกว่าอยู่ที่ฝีมือ

Comment

เม้าส์ oker gaming grade ไม่เกิน 500 หาได้ที่ห้องขายของ

ส่วนแผ่นรองต้องไปดูเองว่าชอบแบบไหน

Comment

Originally posted by monkeypond View Post
                      อ้อเล่นเกมเก่งมันอยู่ที่เมาส์ำกะแผ่นรองนี่เอง

นึกว่าอยู่ที่ฝีมือ
                      อ่อครับ ฝีมือเทพก็จริง แต่เม้าธรรมดาเวลายิงระยะไกลรู็สึกว่าจะไม่แม่นเท่าไรนะครับ เวลาเจอคนแม่นๆแล้ว มันต้องยิงหัวอย่างเดียวอะครับ ยิงตัวไม่ได้กิน
                      Originally posted by gunman View Post
                      เม้าส์ oker gaming grade ไม่เกิน 500 หาได้ที่ห้องขายของ

ส่วนแผ่นรองต้องไปดูเองว่าชอบแบบไหน

Comment

แบบว่าอยากได้ LASER อะครับ

Comment

จัดให้ตามงบน่ะครับ

Razer Salmosa ประมาณ 1000 บาท

( http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=426224 ขาย 900บ. )

แผ่นรองเมาส์

Razer Goliathus ขนาดเล็กสุดครับประมาณ 500 บ.

นี่ก็ถูกสุดแล้วน่ะครับ ถ้าจะเล่นของแบรนด์น่ะ

ปล.ของพวกนี้ก็มีส่วนน่ะครับ ถ้าใครเล่นจะรู้เองครับ ช่วยได้ 10-30%

Comment

Originally posted by GeneGTO View Post
                            จัดให้ตามงบน่ะครับ

Razer Salmosa ประมาณ 1000 บาท

( http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=426224 ขาย 900บ. )

แผ่นรองเมาส์

Razer Goliathus ขนาดเล็กสุดครับประมาณ 500 บ.

นี่ก็ถูกสุดแล้วน่ะครับ ถ้าจะเล่นของแบรนด์น่ะ

ปล.ของพวกนี้ก็มีส่วนน่ะครับ ถ้าใครเล่นจะรู้เองครับ ช่วยได้ 10-30%
                            Razer Goliathus ผมใช้ตัวนี้อยุ่ครับ ของมันดีจริงๆนะ ปกติใช้ที่รองธรรมดา พอมาใช้ตัวนี้ รู้เลยว่ามันดีกว่ามากจริงๆ

ขนาด500ยังรู้สึกว่าดีขนาดนี้ พวก2000+นี่มันจะยังไงฟะ

Comment

ตามนี้เลยครับ
                              http://www.oneinchpunch.net/2007/08/...t-pain-relief/

Comment

Working...
                              X