Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครที่รู้ตัวว่าเล่นWheelMan ได้เข้ามาเท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครที่รู้ตัวว่าเล่นWheelMan ได้เข้ามาเท

คือผมลองโหลดใหม่รอบที่ 3 ขณะนี้ขนาดไฟล์เกมรวม 23Gbกว่าๆแล้วครับ เวลาเขามีนยังกระตุกอยู่เลย ลองหมดทุกวิธีแล้วครับ แต่เวลาเข้าก็เหมือนเดิมคือมันกระตุกๆแบบเครื่องผมโคตรเก่าเลยครับ ขนาดแค่โลโกยูบิซอฟ ใช้เดวลาเข้า 20 นาทียังไม่เสร็จ เสยงไม่มี(20นาทียังไม่รวมเวลาเข้าน่าแรกนะครับ) ใครเล่นได้ขอรายละเอียดครับ
    -วินโดว
    -ไดรเวอร์

ช่วยบอกทีครับผมอยากเล่นอะT_T คุณคิดดู โหลดรอบละ7Gbกว่า โหลด 3 รอบเล่นไม่ได้สักรอบเลยนี่จะไปมีกำลังใจอะไรอีกล่ แงT_T

ลง DirectX เวอร์ชั่นล่าสุด

การ์ดจอ ใช้รุ่นไหน อยู่ครับ

Comment

Originally posted by ชายลมโชยสาวโหยหา View Post
      ลง DirectX เวอร์ชั่นล่าสุด

การ์ดจอ ใช้รุ่นไหน อยู่ครับ
      ตอนนี้ใช้ Nvidia Geforce 8600 GTS 256 Mb อยู่ครับ

Comment

โหลดมายังไม่ได้ ลองลงเลย ไม่ว่างเล่น เกมเยอะเกินเล่นไม่ทัน

กำลัง เล่น The Godfather2 จ้ะ

ก็คงต้องเดาๆ ลง driver VGA/Sound ใหม่ดูนะ แล้วก็ลงพวก ที่นิยมไว้รันเกมใหม่ดู

Visual C++ 2005 / 2008

Net framwork 1 / 2 / 3 / 3.5

game for window live 2.0

directX 9.0c ลองลงใหม่ดูนะ

หายาแก้ ตัวอื่นมาลองดู

Comment

Originally posted by Violent View Post
          โหลดมายังไม่ได้ ลองลงเลย ไม่ว่างเล่น เกมเยอะเกินเล่นไม่ทัน

กำลัง เล่น The Godfather2 จ้ะ

ก็คงต้องเดาๆ ลง driver VGA/Sound ใหม่ดูนะ แล้วก็ลงพวก ที่นิยมไว้รันเกมใหม่ดู

Visual C++ 2005 / 2008

Net framwork 1 / 2 / 3 / 3.5

game for window live 2.0

directX 9.0c ลองลงใหม่ดูนะ

หายาแก้ ตัวอื่นมาลองดู
          คือผมขอยกตัวอย่างตอนลงครั้งแรกนะครับ

ได้เรค 9.0c
          ไดรเวอร์ตัวล่าสุด
          เฟรมเวิร์คครบ(มันบังคับให้ลงครับ)
          วิชวล C 2008(มันบังคับให้ลงครับ)

ส่วนซาวด์การ์ดคิดว่าไม่น่าเกี่ยวอ่านะครับ แต่รอบนี้ลองโหลดฟูริบมาใหม่อีกทีนึงเพิ่งเสร็จมะเช้าครับ ไม่มีให้ลง วิชวล C กับเฟรมเวิร์ค แต่มันก็ช้าๆเหมือนกัน

ผมเลยไม่รู้จริงๆว่าเป็นที่อะไรเพราะตอนลงครั้งแรกครบมันก็ยังช้าๆอยู่ เหอ - -

Comment

นี่ครับ ที่ลงตอนนี้ช่วยดูทีเด้อ

Comment

ผมใข้ 8400 กากๆ ยังเล่นได้เลย(แต่ปรับต่ำๆนะ)

Comment

Originally posted by l3oatsukeza View Post
                ผมใข้ 8400 กากๆ ยังเล่นได้เลย(แต่ปรับต่ำๆนะ)
                เกมนี้ปรับรายละเอียดภาพได้ด้วยหรอครับ เห็นมีแต่ปรับแค่ความละเอียดภาพอย่างเดียวเอง

ของผมก็ลืนนะเกมนี้ ปรับตัวคูณไป 1400*900 สเปกเครื่องผม pd 3.0G ram 2G vga x1650pro ครับ

Comment

แล้วพวก วิชชวล C ผมผ่านหมดหรือเปล่าครับ

กำหนดการลบทิ้งคือวันนี้ตอน 3 ทุ่มแล้วครับเก็บมนานเกินทนจริงๆ ยังเล่นไม่ได้เลย - -

Comment

ผม Geforce 9300GE
                    RAM 3GB
                    Windows 7 Build 7077
                    Driver ล่าสุดจาก Nvidia
                    เล่นได้ครับ

Comment

Working...
                    X