Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพไอคอนMy Computerของผมมันเสียอะครับทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภาพไอคอนMy Computerของผมมันเสียอะครับทำไงดี

ช่วยดูให้ทีครับ
    Attached Files
    Last edited by katana00; 14 Apr 2009, 14:14:49.

บอกวิธีแก้ผมทีครับ
    Last edited by katana00; 14 Apr 2009, 14:16:37.

Comment

จะเซพมาเป็น bmp ทำไมละคับไม่เซพมาเป็น jpeg ละ

Comment

เซฟใหม่แล้วครับดูให้ทีครับ

Comment

ใช้Tune up 2009 แล้วเข้าไปรัโหลดไอค่อนใหม่ก้น่าจะหายครับ

Comment

Tune up 2009 คือโปรแกรมอะไรหรอครับบอกผมทีครับ แล้วไปโหลดไอคอนได้ที่ไหนหรอครับ

Comment

Originally posted by katana00 View Post
              Tune up 2009 คือโปรแกรมอะไรหรอครับบอกผมทีครับ แล้วไปโหลดไอคอนได้ที่ไหนหรอครับ
              มันเป็นโปรแกรมบำรุงรักษาคอมครับ ไอค่อนไม่ต้องโหลดมันจะแก้ไขให้เอง เข้าไปที่นี่เลยhttp://www.tune-up.com/download/ โหลดมาแล้วPMมานะครับจะเอาSerialให้

Comment

ผมเข้าใจและครับmicrosoftมันตรวจเจอว่าผมใช้วินโดปลอมตอนนี้ผมทำเปงของแท้หายแล้วครับ

Comment

Originally posted by katana00 View Post
                  ผมเข้าใจและครับmicrosoftมันตรวจเจอว่าผมใช้วินโดปลอมตอนนี้ผมทำเปงของแท้หายแล้วครับ
                  ดีใจด้วยครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ลอง TweakUI นะ น่าจะแ้ก้ได้เหมือนกันลองเล่นดู

Comment

Working...
                      X