Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้Case เย็นๆ ในราคาไม่เกิน 3000บาทครับรบกวนชี้แนะทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

CM690 อีกเสียง

Comment

ซื้อ ซิ้ง แล้วเปิดฝาข้าง ใช้ไปก่อนครับ

ค่อยเก็บเงินซื้อเคสอีกที

กิเลสเกิด ก็ดับยากงี้แหล่ะครับ

ใช้เดิมๆ คอมก็ไม่เปนไรหรอกครับ

Comment

CM690 ติดพัดลม 12cm ได้อย่างน้อย 5 ตัว เย็นๆ

Comment

Originally posted by realtrowa View Post
          เคสผมมัน ของเน่าๆเลย อ่ะครับ ซื้อมา 500 บาทถ้วน ๆ เลย ถ้างั้น เป็นว่าถ้า ซื้อ CM590 มาแล้วเปลี่ยนซิ้ง เพิ่มใน ราคา ทั้ง 2 อย่าง ไม่เกิน 3000 จะเป็นไปได้หรีอไม่ครับ ?
          ซื้อ 2อย่างเห็นผลชัดกว่าครับ ....

Comment

ถ้างั้น ผมอาจจะต้องไป ซัก 2 รอบ หละ เพราะผมติดใจเคสมากๆ ซื้อมาได้ไงตอนแรก เฮ้อ สงสัยต้องไปสอยเคส ก่อน หลังจากนั้น ดู อุณหภูมิอีกที ถ้า ไม่ ok ต้องไปสอย CPU Cooller รอบ 2 *-*

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

แล้ว Thermaltake V9 เป็นอย่างไรบ้างครับ ???

Comment

CM 690 คอนเฟิม

Comment

แล้ว Thermaltake V9 เป็นอย่างไรบ้างครับ ???
                ใช้อยู่สมราคาสวยมีพัดลมให้ 3 ตัว หน้า+หลัง+บน จบเลย
                ตัวอื่นเวลาซื้อดูด้วยแถมพัดลมมากี่ตัวซื้อเพิ่มตัวไม่ใช่ถูก

Comment

CM690 มีพัดลมให้กี่ตัวเหรอครับ ตรงไหนบ้าง งิงิ

Comment

Originally posted by realtrowa View Post
                    CM690 มีพัดลมให้กี่ตัวเหรอครับ ตรงไหนบ้าง งิงิ
                    รู้สึก 3 ตัว

ดำทึบ 12ซม. 2ตัว

ใส 12ซม. 1ตัว (ไฟ LED 4 ดวง)

Comment

เห็นว่า CM690 ใส่ V8 แล้วเหลือที่***งจาก ฝา 1 ซม. เองเหรอครับถ้างั้น ก็จะเสีย พัดลมด้านข้างไป 1 ตัวแถมใช้งานได้ไม่เต็มที่อีกหรีอป่าว แล้วถ้า V9 ของ Thermaltake จะสามารถใส่ CM V8 และสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพหรือป่าว ครับ

Comment

นอกเรื่องหน่อยครับ psu จขกท นี่wattเต็มรึปล่าวครับ

Comment

ตอนไปซื้อเขาบอกว่าเต็มนะครับ ซื้อ มา 2880 บาท Raidmax 630W Modular

Comment

เห็นว่า CM690 ใส่ V8 แล้วเหลือที่************งจาก ฝา 1 ซม. เองเหรอครับถ้างั้น ก็จะเสีย พัดลมด้านข้างไป 1 ตัวแถมใช้งานได้ไม่เต็มที่อีกหรีอป่าว แล้วถ้า V9 ของ Thermaltake จะสามารถใส่ CM V8 และสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพหรือป่าว ครับ
                            V9 ของ Thermaltake ไม่ติดถ้าคิดจะใส่ V.8 ดูรูปเลย
                            http://www.jedicool.com/product.php?id=1233

Comment

ตอนไปซื้อเขาบอกว่าเต็มนะครับ ซื้อ มา 2880 บาท Raidmax 630W Modular
                              อาขอบคุณมากครับ

Comment

cm690 upup

Comment

Working...
                                X