Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Wanted Time Attack Mode จบแล้วมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Wanted Time Attack Mode จบแล้วมั่งครับ

อยากถามว่าทำเวลากันเร็วสุดเท่าไหร่แล้วทำยังไงถึงได้เร็วๆครับ ผมสงสัยจังว่า ไอ้ GP Programmer กับ ไอ้ Level Designer มันเล่นยังไงหว่าถึงได้เร็วขนาดนั้น ตามรูป ผมเล่นยังไงก็ไม่พ้นที่ 3 ซักที นี่ก็วิ่งหูตูบแล้วนะเนี่ย ใครมีวิธีเด็ดๆที่ไม่ได้โกงเกมส์ช่วยบอกหน่อยครับอยากจะไปเฉี่ยวๆที่1กะเค้ามั่ง ขอบคุณครับ
Working...
X