Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ทรูผมแปลกๆ นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ทรูผมแปลกๆ นะครับ

ช่วงเช้า เชื่อม ไม่ติด หลุด เป็น พักๆ ตอน เย็น เชื่อมติด เเต่ ความเร็ว ลดจาก 2 เป็น ครึ่ง เม็ก

กำ จริง เลย ทรู ไม่รู้ น้ำ สงกรานต์ ซึม เข้า สายเป่า

ท่อมาแล้ว -*- (มาแค่ 2.5 M เอง)
    แต่ยังวิ่ง 1 M เท่าเดิม เซ็งต่อไป

Comment

ท่อผมมา3mเองที่จิงต้อง4m

Comment

Originally posted by eak5299502 View Post
        ท่อผมมา3mเองที่จิงต้อง4m
        อารมณ์เดียวกัน

ทุยนี่มันยังไงเนี่ย

Comment

ผมก้อเป็นเหมือนเจ้าของกระทู้เลย...... กำจิงๆ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ วันนี้

Comment

เซงจะวันนี้เน็ตผมวิ่ง 315 เองอ่ะ จิงเน็ต 2 เม็ก นะเนี้ย เป็นไรว่ะ

Comment

โทรไป หาทรู เเล้วครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เขาจะมาเช็คให้ 02-900-9898 นะครับ

ลองดูพรุ่งนี้จาหายไหมๆ

Comment

เป้นเหมือนกันครับ โปร2m 890 แทนที่จะมา4 แมร่งหลายเป้น3 แถมวิ่งแกว่งที่1.9-2.4 7ตาม่อนจิงๆ

Comment

ตอนแรก ได้ท่อ3 ตอนนี้ได้ท่อ2 สปีด2 แต่วันนี้รู้สึกเหมือนสปีด1เรยT^T... ไม่สิ มัน0.5เลย OTL

Edit
                    ตั้งแต่ใช้มาผมยังไม่หลุดเลยนะคับ(ยกเว้นมันตัด-*-)
                    Last edited by Xtream@tom; 15 Apr 2009, 21:13:56.

Comment

ผมก็เป็นครับ เน็ตหลุดถี่เหลือเกิน หลุดทุกๆ 1-5 นาที
                      เมื่อก่อนหลุดทุกๆ 5-10 วินาที แล้วดีได้ประมาณ 1-2 วัน
                      แล้วก็มาเน่าอีกแล้ว
                      น่าปลาบปลื้มจริงๆ

Comment

ใครมีปัญหา มาบอกกันได้นะครับ ของผมณ ปัจจุบัน ยัง วิ่งไม่ถึง 2 M ตามโปร เเละยังหลุด ทุก 5-10 นาทีอยู่ๆ

Comment

ญาติสมัคร 4mb มันวิ่งให้ 4mb ชม.ได้ ลดมาเหลือ 1.5

ก็โทรไป ได้กลับมา 4mb สักพัก ลดเหลือ 1.5 เท่าเดิม

โทรไปอีก ได้กลับมา 4mb แต่บิท วิ่งแกว่งอยู่ที่ 250-430

Comment

เมื่อกี้ วิ่ง เต็มๆ 2000k ตอนนี้.....เท่าเดิม เเถมหลุดด้วยๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              ท่อมาแล้ว -*- (มาแค่ 2.5 M เอง)
                              แต่ยังวิ่ง 1 M เท่าเดิม เซ็งต่อไป
                              เอ่อ....ท่านนี่ยังไม่ได้อีกเหรอครับ นานขิง ๆ

Comment

Working...
                              X