Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า PC แบบใช้เคส หรือไม่ใช้ เคส เล่น มันต่างกันไหมคับ ^ ^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตามใจชอบ

Comment

ใส่ถุงกับไม่ใส่ถุงเอา แบบไหนละ แบบแรก ลำบากหน่อยแต่ปลอดภัย อย่าหลังสบาย แต่ มีความเสี่ยง หุหุ

Comment

ชอบแบบเปลือยๆ.....ดำได้ใจดี.....อย่าคิดมากกันครับครับผมใช้ ECS Black Series.....

Comment

ระวังจิ้งจกตกลงในพัดลมซิ้งซีพียูที่กำลังหมุน 2,300-3,000 ต่อนาที ความคมของใบพัด ที่หมุนด้วยความเร็วสูง
          มันจะตัด หั่นจิ้งจกผู้เคราะห์ร้ายให้ขาดออกเป็นชิ้นๆ และเลือดของมันก็กระเด็นไปทั่วด้วยแรงเหวี่ยงของใบพัด
          และยิ่งกว่านั้น เลือดของมันจะเป็นตัวนำไฟฟ้าอย่างดี ที่อาจก่อให้เกิดการลัดวงจรขึ้นบนเมนบอร์ดหรือไม่แต่การ์ดจอ
          แรม การ์ดซาวน์

ปล. พอเหอะ นึกไม่ออกและ อิอิ

Comment

ระวังจิ้งจกตกลงในพัดลมซิ้งซีพียูที่กำลังหมุน 2,300-3,000 ต่อนาที ความคมของใบพัด ที่หมุนด้วยความเร็วสูง
            มันจะตัด หั่นจิ้งจกผู้เคราะห์ร้ายให้ขาดออกเป็นชิ้นๆ และเลือดของมันก็กระเด็นไปทั่วด้วยแรงเหวี่ยงของใบพัด
            และยิ่งกว่านั้น เลือดของมันจะเป็นตัวนำไฟฟ้าอย่างดี ที่อาจก่อให้เกิดการลัดวงจรขึ้นบนเมนบอร์ดหรือไม่แต่การ์ดจอ
            แรม การ์ดซาวน์

ปล. พอเหอะ นึกไม่ออกและ อิอิ
            555 ตลกเน้อะ ซะงั้น

Comment

ของผมเป็นโต๊ะ 2 ชั้น ครับ ว่างไว้ด้านบน1ซาก เรียกเป็นซากเลยแล้วกัน เพีราะมันติดมั่งไม่ติดมั่งง

มันก็ไม่เป็นอะไรนะครับ ตอนนี้ยัดไปในเคสกาก ๆแล้ว

Comment

Working...
              X