Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้ซื้อPS2 ดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Ps2 + network adapter ใช้อยู่ คุ้มโคตร โหลดไว

Comment

ซื้อเลย คุ้ม อย่างผมซื้อ pc เครื่องใหม่ เอามาเล่นเกมเก่าๆที่อดีตลงเกมยังไม่ผ่าน เกมดีก็คือเกมดี ถึงเก่ามันก็ยังดีครับ มองในแง่ดีก็ประหยัดตังค์กว่าตอนซื้อเครื่องออกใหม่ๆ next-gen หรอ ไม่เคยอยู่ในสายตา เพราะมันก็ next next next ไปเรื่อย

Comment

ถ้าจะซื้อน้อง x ต้องเผื่อใจนะครับ เครื่องผม arcade ไป 2เครื่องละ ของพี่ชาย 90nm รุ่นแรกๆ
        ใช้มาปีกว่าละไม่เห็นงองแงเลย ดวงไม่ดีจริงๆเลย Y_Y*
        ps2 คุ้มนะครับเกมส์สนุกเๆพียบ gow1,2 FFX-2 นี่ก็มันมาก อ่อเล่นได้นานครับทนดี ทนจริงๆนะ

Comment

ถ้างบพอก็ซื้อเลยครับ ไม่ต้องคิดถึงเกมส์ใหม่หรอกครับ แค่เกมส์เก่าก็มากมายเล่นไม่หมดแล้วครับ และเกมส์ดีๆบนPS2ก็มีมากมายก่ายกองเลยครับ

Comment

ถูกมากๆ แล้วซื้อเลย

Comment

อิอิ มีแต่คนเชียร์ให้ซื้อ (ที่ซึ่งตอนแรกลังเลจะซื้อดีมั้ย)

เกมส์มันส์ๆเยอะจริงๆครับ เหอๆ ที่ผมสังเกตมาน่ะครับ เกมส์ที่ลงพวก next-gen ส่วนใหญ่ จะมาลง PC ด้วยครับ (แต่เกมส์ไหนที่สุดยอดจริง เช่น star ocean หรือ final XIII อันนี้อดเล่นไป )

Comment

ขอถามเพิ่มหน่อยนะครับ พอดีชอบเกมส์สไตล์ musou

Gundam Musou 2 นี่มันลง PS2 มั้ยอ่ะครับ ใครพอจะทราบมั้ย

เพราะเหมือนผมเคยอ่านเจอว่ามันลงด้วย แต่ไม่มั่นใจครับ

Comment

ซื้อมาเล่นไฟนอล 3ภาคก็คุ้มละครับ นานกว่าจะจบ

Comment

Originally posted by agawin View Post
                    ขอถามเพิ่มหน่อยนะครับ พอดีชอบเกมส์สไตล์ musou

Gundam Musou 2 นี่มันลง PS2 มั้ยอ่ะครับ ใครพอจะทราบมั้ย

เพราะเหมือนผมเคยอ่านเจอว่ามันลงด้วย แต่ไม่มั่นใจครับ
                    ลงครับ ผมก็เอามาบ่อยอยู่บ่อยๆ

อามุโร่ อิคิมัส!!!

Comment

ถ้ายังอยากเล่นเกม PS2 อยู่ ก็ซื้อไปเลยครับ ช่วงนี้ยิ่งถูกลงมาแล้วด้วย

ผมเองก็ยังอยากได้เลย แต่จะเอาเงินไปลง X360 แล้วอ่ะ เลยเล่น emulator แทน..

Comment

แจมนิดนะคับ PSP กับ PS2 เกมส์เหมือนกันเรยไช่มิงับ

Comment

เก็บลงกล่องแล้วครับ ไม่รู้จะเล่นเกมส์อะไร

ส่วนมากก็เล่น Winning แต่ตอนนี้เล่น PES2009 บน PC แทนครับ แจ่มกว่ากันมากมาย

Comment

ผมซื้อมาเล่น วินนิ่ง เฮฮากับเพื่อนกับน้อง

ไฟนอลแฟนตาซี X - X2 - XII
                            Devil may cry
                            mana khemia

แค่นี้แหละคับ ^ ^

Comment

มีแต่เกมส์ที่ผมอยากเล่นทั้งนั้นเลยอ่ะครับ เหอๆ ไม่ลังเลละ งิงิ

Comment

หาซื้อที่ไหนอ่ะครับ ช่วงนี้มันลงยัง
                                เห็นว่าเมืองนอกขายเครื่องละ 99 เหรียญเอง เมืองไทยลงอย่างเขาบ้างปล่าว

Comment

Working...
                                X