Announcement

Collapse
No announcement yet.

x2 3600+ 2900฿ !!??!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by benzmore View Post
    ไปซื้อมาแล้วคับ
    X2 3600+ ที่ advice ราคา 2940 เองคับ
    แต่เป็น 90 นาโน คับ

ไม่ทราบว่าเป็นตัว 1.9Ghz หรือ 2.0Ghz ครับ
    แล้วร้อน+Clockมันส์มั้ยครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by WhoAmI View Post
      ไม่ทราบว่าเป็นตัว 1.9Ghz หรือ 2.0Ghz ครับ
      แล้วร้อน+Clockมันส์มั้ยครับ ขอบคุณครับ
      90ns เป็น 2.0G ชัวร์ๆครับ

Comment

แล้วมะไหร่ 5000+ มันจะลงมาให้สอยมั่ง

Comment

เดือนหน้าน่ะ CPUราคาลง 12-50%
          5000+ อาจราคาไม่ถึงหมื่น

Comment

Originally posted by Khow View Post
            เดือนหน้าน่ะ CPUราคาลง 12-50%
            5000+ อาจราคาไม่ถึงหมื่น
            ตอนนี้ก็ไม่ถึงหมื่นอยู่แล้วไม่ใช่หรอครับ

Comment

Originally posted by GyM View Post
              ตอนนี้ก็ไม่ถึงหมื่นอยู่แล้วไม่ใช่หรอครับ
              ดูราคาที่ com7 หมื่นต้นๆครับตอนนี้น่าจะ9000กว่าๆ
              ถ้าเหลือแค่ 5000 ผมก็เอานะราคาน่าสน

Comment

Working...
              X