Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ๆช่วยดูให้หน่อยครับว่าใช้ได้มั้ย^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่ๆช่วยดูให้หน่อยครับว่าใช้ได้มั้ย^_^

รบกวนพี่ๆช่วยดูให้หน่อยครับว่าใช้ได้มั้ย เน้นเล่นเกมส์ (เเบบโหดๆ 3D หนักๆ) เข้าเน็ต ดูคลิป เเละ Camfog ครับ คือผมอยากเน้นให้เมนบอร์ด+ซีพียูนี้เป็นหลัก ไม่ทราบว่ามันจะเข้ากันมั้ยครับ ร้านไหนประกอบงานได้เรียบร้อยครับ เเละอยากทราบว่าต้องใช้ PSU เท่าไหร่ดีครับ รบกวนเเละขอบคุณล่วงหน้าครับผม

AMD Phenom ll X3 720 Black Edition
    Gigabyte GA-MA 790XT-UD4P
    ATI HD4850 512MB
    RAM / Corsair DDR3 2GB Dominator
    HDD / WD Caviar 320GB 7200 rpm 16MB Cache

ป.ล. รบกวนช่วยจัดสเป็ก Intel ที่รองรับ DDR3 เเละราคาพอๆกับสเป็กด้านบนทีครับ

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by Toonney; 14 Apr 2009, 23:16:44.

ก็แรงดีครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ เเล้วมันเข้ากันมั้ยครับ เเล้วต้องใช้ PSU เท่าไหร่ครับผม ขอบคุณมากครับ

Comment

TT 550W 2500บาท

Comment

ขอบคุณมากๆครับผม

Comment

Working...
          X