Announcement

Collapse
No announcement yet.

spin Q กับ zalman9500 อันไหนเย็นกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spin Q กับ zalman9500 อันไหนเย็นกว่าครับ

spin Q กับ zalman9500 อันไหนเย็นกว่าครับ

เห็นราคาต่ากัน50บาทเอง แล้วซิลิโคนปกติทาบางแค่ไหนหรอครับ

มีรูปพอไห้ดูมั้ยครับ ผมเห็นที่รีวิว spinQ ทาบางมากๆ(เห็นเนื้อcpu)

อะไรเย็นกว่าไม่รู้ แต่ที่แน่ๆ

ความสวย Spin-Q กินขาด

Comment

spin สวยม๊ากๆผม ผมเอา spin มันคงร้อนต่างกันไม่เท่าไหร่อ่า แค่กระม๋อยแมว

Comment

เอาไป เลย ไอ้ นู๋ๆ spin Q

Comment

spinQ

Comment

Originally posted by vibe View Post
            spinQ
            +1 เท่ดี

Comment

Working...
            X