Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ[Windows7&Vista]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ[Windows7&Vista]

เรื่องมีอยู่ว่า หลังจากลงWindowsเสร็จแล้วก็ลงDriverการ์ดจอต่อพอเสร็จจากนั้นเครื่องต้องรีบูท พอกลับมามันเห็นถึงตอนที่มีสัญลักษณ์Windowsหลังจากนั้นจอก็มืดน่ะครับ ไม่สามารถเข้าหน้าจอDesktopได้อ่ะครับ ไฟจอก็จะกระพริบ สาเหตุเกิดจากอะไรครับ มีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ สอนผมหน่อยครับ

ลืมบอกไป ผมใช้ Gigabyte Ati 4670 ครับ ลองโหลดเวอร์ชั่น64บิทมาแล้วยังยังไม่ได้ ขอบคุณครับ

Comment

เอ่อ คือ น่าจะบอก รุ่น ที่ไช้ด้วยนะคับ ว่าวิสต้า รุ่นไร

ปัญหานี้น่าจะเป็นที่ ไดเวอ กาจจอนะ ลองโหลด ตัว ไหม่ จากเว็บดู ที่เปงของ Vista อ่าคับ พอดี ไช้อยุ่ก็ไม่เคยมีปัญหานะ

Comment

Working...
      X