Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเล่น DreamScene ใน Vista ULTIMATE เข้ามาดูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเล่น DreamScene ใน Vista ULTIMATE เข้ามาดูหน่อยครับ

แฮ้งค์ทุกครั้งที่เข้า DreamScene แบบต้องปิดสวิทเครื่องอย่างเดียวเลยครับ
    จะเป็นที่การ์ดจอหรือเปล่า การ์ดจอ 512 เมก 128 บิท มอนิเตอร์ 22นิ้ว 1680 x 1050 ครับ

ผมใช้อยู่ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะคับ ของคุณน่าจะเป็นที่ windows หรือเปล่า
    ผมเปิดที่ 1920*1080
    Attached Files

Comment

ลงแผ่นที่ 2แล้วครับ เป็น 64 บิท เป็นหมือนกันทัี้งสองแผ่นเลย ครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by meo95 View Post
        ลงแผ่นที่ 2แล้วครับ เป็น 64 บิท เป็นหมือนกันทัี้งสองแผ่นเลย ครับ ขอบคุณครับ
        ถ้าวินตัวเดียวกันแต่ไรท์มา 2 แผ่นก้อหาเวอร์ชั่นอื่นแทนนะ

Comment

คนละเวอร์ชั่นครับ
          แผ่นแรกของเดล (ลงแล้วมีโลโก้ของเดลเลย)
          อีกแผ่นนึง ที่มีทั้ง 32 บิท 64 อยู่ในแผ่นเดียวกัน
          ชักเซ็ง หาแผ่นใหม่ยังไม่ได้เลยครับ จะเกี่ยวกับใช้ 64 บิทอะป่าว

Comment

หาตัว ที่เปง Ultimate ครับ 32 บิท ก็พอ
            ในแผ่น dvd แผ่นนึง ให้มี วินโดว ตัวเดียว เต็มแผ่น ครับ

เปงไปได้หา ของแท้ เลยก็ได้ ถ้ามีงบ อ่ะน๊ะ

Comment

Working...
            X