Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับมีปัญหาเวลาไม่จำบน MAC และ WIN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับมีปัญหาเวลาไม่จำบน MAC และ WIN

คือเวลาสลับไปใช้ระบบใดระบบหนึ่งต้องตั้งเวลาใหม่ทุกครั้งเลยครับเช่น ใช้ MAC เวลาตั้งที่ 12.47 พอบู๊ทใช้ WIN เวลาเปลี่ยน เป็น7.47 ครับ แต่ถ้าใช้ระบบใดประจำก็ไม่ต้องเซตครับรบกวนหน่อยครับ

ติ๊กแพทแก้ Boot time Sync ครับ จะแก้ได้

Comment

ถ้าลงเสร็จแล้ว ลองใช้นี่ดูซิครับ Zephyroth_Dual_Boot_Time_Fix.pkg.tgz
      Last edited by saraoph; 26 Apr 2010, 23:55:44.

Comment

Working...
      X