Announcement

Collapse
No announcement yet.

C-BO³ ภาคสามคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• C-BO³ ภาคสามคับ

START

คอมราคาถูก อยากจะเอามาโชว์บ้าง

รักในหลวงแอบเหลืองๆ

พระเอกงานนี้ ของถูกไม่ใช่ย่อย55

อ่ะแน๊ว

พัดลมสีสันดีจังเลยครับ อิอิ
    * ไม่ทราบว่าไอซิ้งอันใหย่สีเงินที่แปะอยู่ตรงฮาสดิส ไม่ทารบว่าที่ไหนมีขายมั่งครับ *

Comment

หลายรูปดีเหลือเกินท่าน

Comment

Originally posted by jawtereman View Post
        พัดลมสีสันดีจังเลยครับ อิอิ
        * ไม่ทราบว่าไอซิ้งอันใหย่สีเงินที่แปะอยู่ตรงฮาสดิส ไม่ทารบว่าที่ไหนมีขายมั่งครับ *
        ซิ้งใหญ่ ได้มาจาก cpu intelpentium III ที่เก็บไว้อ่าคับ เลยนำมาขัดเงาพร้อมฮาร์ดดิส นำซีลีโคนแปะกาวพร้อมลงกาวสามเอ็มเลยเปนแบบนั้นอ่าคับ

Comment

แล้วแปะซิ้งตรงหาสดิสมันช่วยได้เยอะมะครับ ( พอดีอยากลองทำมั้ง อิอิ )

Comment

หวังว่าภาค 4 จะรูปใหญ่ๆ ชัดๆ นะคับ

Comment

Originally posted by poneo View Post
              หวังว่าภาค 4 จะรูปใหญ่ๆ ชัดๆ นะคับ
              ได้เลยคับผม เดี๋ยวจัดให้ ในเร็วๆนี้ 555 COMMING SOON

Comment

สวย ๆ

Comment

แปะซิ้งค์ที่ฮาร์ดดิสก์ ช่วยลดอุณหภูมิได้มั้ยครับ หรือแค่เพื่อความสวยอย่างเดียว ถ้าลดได้จริงจะสรรหามาติดบ้าง

Comment

Working...
                  X