Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีว่าเปลี่ยนกาดจอ จะช่วยได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีว่าเปลี่ยนกาดจอ จะช่วยได้ไหม

Spec ที่ใช้

intel Cerelon 1.7 (478)
    Ram sd 256 mb
    Vga tnt2model64 32 mb

M/b : Agp 4x
    ใช้เล่นเกม ออนไลน์พวก ปังย่า แรค กระตุกมากมาย แทบเล่นไม่ได้ เลยกะจะ ถอย fx5500 128 mb 128 bit มาใส่แก้ขัด รอเปลี่ยนเครื่องใหม่

มันจะ เล่น เกม ลื้นขึ้นไหมครับ พวก ออนไลน์ ทั่วไป ro dot a audition เหรอ ว่าไม่ต่าง

ขอความเห็นด้วยครับ

ถ้าเปลี่ยนก็จะช่วยได้ดีกว่าการ์ดตัวเก่าแน่นอนและควรเพิ่มแรมอีก sd 256 อีกซักแถวจะช่วยให้เล่นเกมส์ลื่นขึ้นครับ

Comment

ถ้ายังไม่คิดจะเปลี่ยนใหม่ยกชุดก็อัดแรมเพิ่มก่อนดีกว่า เพราะน้อยจัดอ่ะไม่เหมาะกะการใช้งานเลย

Comment

!~_~ เครื่องใหม่จะดีกว่าไม๊ครับ เครื่องช่วงนี้ราคาลงนะ

Comment

Working...
        X