Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอน Clock ! การ์ดจอ หน่อยครับ (มือใหม่หัดเล่น)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอน Clock ! การ์ดจอ หน่อยครับ (มือใหม่หัดเล่น)

CPU:AMD 7750+BE
    VGA:4670 IceQ TurBo His
    เล่าๆ ก่อน วันนี้ ผมลอง Oc cpu FBS มาตรฐาน 200 ผมเล่นแมร่Jไป 300 เลย -*- ......ดับ!
    ผมก็คิดว่า 300 กำลังดี เลยลอง เพิ่มทีล่ะ 1 201 ว้าวได้ - - ตอนนี้ผมเลย เพิ่มเป็น 215 ความเร็วอยุ่ที่ 2.9Ghz กำลังดีมั้ง

คราวนี้เลยอยาก oc vga บ้าง แต่ไม่รู้ปรับตรงไหนบอกทีครับ อยาก Oc core 780 ไป 800ครับ นี้ครับ

น่าตาไบออส คาดว่าจะปรับจากตรงนี้

กำ

Comment

กำๆๆ ไม่เห็นรูป

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=121295

Comment

ก็ใน CCC ไง ตรง ATi Overdrive

หรือไม่ก็ใช้ RBE ไปเลย

Comment

ผมไม่มี CCC อ่ะ
            ทำไงดี

Comment

ได้แย้วงับ

CORE กะ MEM 800/1050 เลยดีไหมครับ

Comment

น่าจะอ่านกระทู้ปักหมุดก่อนนะครับ

Comment

Working...
                X