Announcement

Collapse
No announcement yet.

เนตทรูความเร็วสูงสุดได้ 1mbแล้วมีโอกาสได้เพิ่มเปง 3mb หรือเป่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เนตทรูความเร็วสูงสุดได้ 1mbแล้วมีโอกาสได้เพิ่มเปง 3mb หรือเป่า

เนตทรูของผมตอนนี้ความเร็วที่สูงสุดคือ 1mb แล้วมีสิดที่จะได้รับเนตความเร็วเปง 3 mb หรือเปล่าอ่ะคับ

ถ้าสายของท่านรองรับได้เเค่ 1 Mbps ต้องทำใจละครับ

เเต่เพื่อนผมรองรับได้สุงสุด 1 Mbps เเต่ได้ 3 มาเฉยๆ เลยตอนเปลี่ยนโปร ฯ
    เเต่ค่า dB ห่วยสุด ๆ

Comment

ของผมก็ได้แค่1mใช้3mไม่ได้เซ็งเลย
      นี่กะจะไปหาแม็คเน็ตแล้ว

Comment

ใช้โปรโมชั่นนี้อยู่อ่ะคับ

Last edited by NongI3ird; 16 Apr 2009, 01:12:47.

Comment

***งจากตู้ไกลอะคับ ต้องลองโทรถามทางศูนย์ดู ผมโทรไป2รอบละ ยังได้เท่าเดิมเลย

Comment

มีโอกาส อ่ะเป่า อ่ะคับ

Comment

โอกาศมีน้อยเลยครับ

Comment

Working...
              X