Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 10000 Nvidia ตัวไหนน่าเล่นสุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 10000 Nvidia ตัวไหนน่าเล่นสุดคับ

งบประมาณ 10000 บาทอ่ะคับ ไม่บวกนะคับ เพราะ ไม่อยากให้เกินนี้ แต่ลบได้ คับ

ขอบคุณครับ

ป้าดดด อะไรเนี่ยปูเสื่อรอชม ^^

Comment

GTX260

Comment

HD4890 -*- เอาค่ายแดงมา อิอิ

Comment

EVGA GTX 260 Core216

Comment

EVGA GTX260 55nm Superclocked - 9500
            ASUS GTS 250 512MB TOP DK KNIGHT - 6500 ตอนนี้ตัวนี้ก็พอครับประหยัดไฟด้วยระบบ Physx ก็เร็วเหมือนกับ GTX Series แล้วด้วยครับ

Comment

หา gx2 มือ 2มาเล่นดิ

Comment

9800GX2 มือ 2 ครับ

Comment

GTX260

Comment

GTX 260 ไม่ก็ GTS 250 ครับแต่แนะนำตัวที่ 2 ดีกว่าครับเพราะ GTS 250 ก็เหลือเฟื่อแล้วล่ะครับ

เงินที่เหลือเก้บไว้ก่อน ไว้เปลี่ยนในอนาคตได้ครับแล้วก็อย่าลืมนะครับ ซื้อก่อนเจ็บก่อนครับ ของพวกเทคโนโลยีมันไปไวมากครับแต่ก็แล้วแต่นะแต่ผมแนะนำ GTS 250 ตัวนี้ก็แหล่มล่ะขนาดผมใช้แค่ 9600GT มันยังดีอยู่เลย

Comment

Originally posted by scops View Post
                      EVGA GTX260 55nm Superclocked - 9500
                      ASUS GTS 250 512MB TOP DK KNIGHT - 6500 ตอนนี้ตัวนี้ก็พอครับประหยัดไฟด้วยระบบ Physx ก็เร็วเหมือนกับ GTX Series แล้วด้วยครับ
                      ตามนี้เลย

Comment

อดทนรอเก็บตังต่อแล้วไปซื้อ 285GTX คับ หรือ 295GTX คับ แรงทีเดียวเลย

Comment

Working...
                        X