Announcement

Collapse
No announcement yet.

กว่าจะเป็น Vaio SZ42 กับเรื่องซวยๆของผมที่ ComMart07

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นึกว่าจะไม่ได้ซะแล้วซี ^^"

Comment

วันนี้ไป โฉบๆๆมาแล้ว (แต่เงินไม่พอกะมาระดมทุนคืนนี้แล้ว ถึงไปสอยอ่ะครับ)

เท่าที่ถามของแถมก้อเยอะเหมือนกันนะครับ

ที่ซื้อ ได้ WIFI 6 เดือน unlimited หรือป่าวครับ

Comment

ของแถมเท่าที่ดูผมว่าเท่ากับที่ 0 sony ข้างนอกนะครับไม่ได้มีอะไรพิเศษ
        + กระเป๋า 2 ใบ (ใบนึงเป็น Targus OEM)
        + mouse Sony (Targus OEM เป็น Leser ใช้ RF)
        + wifi 6 เดือน

จ่ายบัตร ลด 1% สด 2%

Comment

Originally posted by เจ้าชายกบ View Post
          ของแถมเท่าที่ดูผมว่าเท่ากับที่ 0 sony ข้างนอกนะครับไม่ได้มีอะไรพิเศษ
          + กระเป๋า 2 ใบ (ใบนึงเป็น Targus OEM)
          + mouse Sony (Targus OEM เป็น Leser ใช้ RF)
          + wifi 6 เดือน

จ่ายบัตร ลด 1% สด 2%
          แสนรู้จริงๆก้องงงง 55555555555

Comment

ทำไหม Sony ปล่อยของแบบนี้มาได้ไงนิ
            QC Sony เริ่มต่ำแล้วเหรอไงนิ สงสัยขายดี เลยทำตัวเลวๆแบบอีกค่าย

Comment

qc ไม่เกินห้าจุดปล่อยออกครับ คนซื้อบางคนไม่ได้สังเกตก็โดนไปครับ

Comment

QC น่าจะแย่ลงแต่ก็ไม่แน่อาจจะเร่งทำก็ได้ครับเพื่องานนี้

คนส่วนใหญ่ก็ไม่รู้นะเรื่องจุดเนี้ย เอาไปแล้วเจอก็เปลี่ยนไม่ได้ถ้าไม่ถึง 3 จุดที่อยู่ใน 1 ตารางนิ้วอีก

ใครไม่รู้ก็เศร้าไปปปปปปปป

Comment

Working...
                X