Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ ออนบอร์ด แรง ๆ แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ ออนบอร์ด แรง ๆ แนะนำหน่อยครับ

ตอนนี้สนใจ ECS A780GM-A Black หรือ ASUS M3A78-CM อยู่ครับ สองตัวนี้ เลือกตัวไหนคุ้มกว่ากัน แล้วถ้านำมา hybrid กับ HD4670 512MB ของGigabyte จะได้มั๊ยครับ (เน้นเล่น pro evo 9 กับ ดูหนัง hidef ครับ) แนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับผม

หลังจากดู body ของ ASUS M3A78-CM ไม่ชอบการจัดวาง เลยครับ ก็เลยเหลือพิจารณาแค่ ECS A780GM-A Black ตัวเดียว นำมา hybrid ได้มั๊ยครับ

ขอเพิ่มเติมอีกนิดครับ ECS A780GM-A Black กับ ECS A780GM ULTRA มันต่างกันยังไงครับ แล้วมีความจำเป็นต้องซือ ULTRA มั๊ยครับ ต่างกันอยู่ประมาณ 500-700 บาท

Comment

ECS A780GM ULTRA
      สามารถใส่กะ CPU AM3 ได้ ครับ
      เรื่อง hybrid ผมไม่ทราบครับ รอผู้รู้ท่านต่อไปครับ

Comment

Working...
      X