Announcement

Collapse
No announcement yet.

โนตบุค Acer รุ่นนี้ ขายเท่าไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โนตบุค Acer รุ่นนี้ ขายเท่าไรดีครับ

เป็นเครื่อง Acer Aspire 4720G-301G16Mi
    รูป

ซื้อในงาน Commart วันที่ 4 พ.ย. 2551 ซื้อมาราคา 39000 ครับ ใช้งานมาเกือบ 1 ปีแล้ว เพื่มแรมจากเดิม 1 GB DDR2 เป็น 3 GB ครับ สภาพ 90% ไม่เคยตกหล่น ถ้าจะนำไป Turn หรือขายต่อเนืีย ควรขายราคาเท่าไรดีครับ ขอบคุณครับ
    รายละเอียด : http://hitech.sanook.com/computer/tactic_08259.php
    Last edited by Cristiano7; 16 Apr 2009, 11:48:21.

อย่างมากน่าจะประมาณ 20K ครับ

Comment

ปี 50 หรือเปล่า มันเก่าแล้วนะ

มากสุด 15k เกินนี้ เค้าถอยของใหม่กันแล้ว

Comment

คิดว่าไม่เกิน 15k ครับ สภาพสวยนางฟ้า อาจได้ราคาขึ้นอีกนิด

พยามขายให้ได้ อย่าเอาไปเทิร์น เพราะจะได้ราคาต่ำกว่ามาก
        ก็ตั้งราคาเผื่อต่อไว้ละกัน
        Last edited by tteddy; 16 Apr 2009, 21:03:41. Reason: เพิ่มคำแนะนำ

Comment

ลองเทียบมือหนึ่งดูครับ อาจจะไม่อยากขายไปเลย

Comment

14 - 15 k อาจจะมีคนซื้อ สภาพกิ๊กๆ น่ะครับ
            แนะนำให้ขายกับคนกันเอง ที่ไม่ค่อยรู้เรื่องโน๊ตบุ๊กเท่าไร จะได้ราคาดีครับ แฮ่ๆ (ชั่วร้ายนะเรา)

Comment

Working...
            X