Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟลืเหล่านี้ จะเปิดดูด้วยโปรแกรมอะไครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟลืเหล่านี้ จะเปิดดูด้วยโปรแกรมอะไครับ..

ครับ..

PowerDVD
    Nero ShowTime
    และอื่นๆที่เป็นโปรแกรมเล่นแผ่นDVDครับ
    โดยใช้ฟังชั่น Open DVD File On HDD
    หรือคลิกขวา Play จากไฟ ที่มีนามสกุล .IFO หรือ BUP น่ะครับ
    สังเกตุง่ายๆจะมีขนาดเท่ากัน
    Last edited by BoM; 24 Mar 2007, 00:53:50.

Comment

นั้นมันแผ่น DVD ไหมอ่าที่โหลดมาผมเคสเห็นแล้วอ่ามีแต่แผ่น DVD ลอง PowerDVD อ่าคับใส่ไฟล์ที่โหลดมาทั้งหมดเข้าไปอ่า แค่นี้

Comment

powerdvd ครับ

มันเป็นไฟล์ของหนัง dvd เปิดด้วยโปรแกรมไรก็ได้ ที่เล่นไฟล์ dvd ได้อ่ะนะ

Comment

โหท่านดูดเสร็จแล้วหรอ ผมเพิ่งเริ่มมะกี้เองง่ะ....TT

Comment

Originally posted by ninep View Post
            โหท่านดูดเสร็จแล้วหรอ ผมเพิ่งเริ่มมะกี้เองง่ะ....TT
            สู้ๆ.. อิอิ

Comment

เปิดได้แล้วครับ พอดีเครื่องยังไม่ได้ติดตั้ง PDVD ผมเปิดด้วย WMP ไม่ได้ครับ ก็เลยงง.. ขอบคุณๆครับ..

Comment

Originally posted by ninep View Post
                Originally posted by hornetpc719 View Post
                สู้ๆ.. อิอิ
                ดูดอะไรกันเอ่ย อิๆ

Comment

Working...
                X