Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสร็จแล้วครับ หลังจาก OC ไม่ไป เลยจับลงเคชเก็บเข้าที่ ดีกว่า เอามาให้ดูเล่นๆไม่มีอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wikorn View Post
    กากมากๆ 3.6 เอง มากกว่านี้แค่ 10 M ก็น็อคแล้วครับ ถ้าไม่เกิน 3.6 จะเล่นบัสเท่าไรก็ได้ครับ ไม่เคยแฮ้ง สงสัยฝีมือไม่ถึง

ไม่กากแล้วหล่ะครับลองแบบนี้ แรงกว่า 6000+ หลาย

Comment

แหล่ม+แรงดีจังท่าน เคสยังกะ G-view

คอมที่บ้าน เคสไม่มีด้านหลัง (tsunami) เอาสายไปหลบไม่ได้
      คอมที่ร้าน เก็ยสวยได้ 1 อาทิตย์ เอาHDDของลูกค้ามาเสียบ สายเละหมด-*-

อะไรๆที่อยุ่เป็นคู่ๆนี่ มันดูดีจริงๆ

Comment

หรอยแรงครับ 3.6 เลย สุโค่ยยยยยยยยยยยย

Comment

เหอๆ สุโค่ยๆ

Comment

นี่ยังไม่แรงอีกหรอ
            - -/

Comment

ท่านวิกรนี่จัดสายเยี่ยมจริงครับ

Comment

สะอาดสะอ้านมากกกกกกกกกกกกกกกกกก ครับ ของผมรุงรัง

Comment

พี่ตกลงหัวที่ 4 มันไม่ยอมโผล่จริงๆเหรอ

Comment

สายไฟ, สายสัญญาณซ่อนได้หายกริบ...
                    ฝีมือแบบนี้เม้มเงินเมีย ไม่ให้รู้ตัวได้สบาย ^_^ 555+

.

Comment

Originally posted by Friday~13rd View Post
                      สายไฟ, สายสัญญาณซ่อนได้หายกริบ...
                      ฝีมือแบบนี้เม้มเงินเมีย ไม่ให้รู้ตัวได้สบาย ^_^ 555+

.
                      ขอบคุณครับ
                      ดีนะผมยังโสด ที่สำคัญ ไม่มีเงินให้เม้มจิครับท่าน

Comment

Originally posted by wizvolcano View Post
                        พี่ตกลงหัวที่ 4 มันไม่ยอมโผล่จริงๆเหรอ
                        เปิดไม่ได้ครับ แถมตัน 3.6 อีก เซ่ง นี้ขนาด 3.6 ไฟ 1.7 ยังทำงานได้ไม่มีร้อนเลยนะ แต่มากกว่า3.6นี้ไม่ได้ครับ เน่า อยากเห็นใหมครับ FULL 3.6G VCOER 1.7V อิอิ

Comment

X3 - 720BE นี่แล้วแต่ดวงจริงๆนะครับ

นี่เครื่องผมครับ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                            X3 - 720BE นี่แล้วแต่ดวงจริงๆนะครับ

นี่เครื่องผมครับ

อย่างนี้ขั้นเทพและ
                            เล่นของเหลวเลย

Comment

เอาใจช่วยให้ดันไปเเตะ 3.8

Comment

Originally posted by paragolf29 View Post
                                เอาใจช่วยให้ดันไปเเตะ 3.8
                                ของคุณครับ
                                เอา CPU ตัวใหม่มาให้ผมง่ายกว่าครับ อิอิ
                                คงงพอแล้วครับ เท่านี้แหละครับ แรงกว่า 6000+ ตัวเดิมมากแล้วครับ งานผมไว้กว่าเดิมเยอะเลยครับ
                                Last edited by wikorn; 18 Apr 2009, 20:06:38.

Comment

Working...
                                X