Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดมาแล้วใช้ไม่ได้ มันต้มกันเลยนะเนี่ย เวนนน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดมาแล้วใช้ไม่ได้ มันต้มกันเลยนะเนี่ย เวนนน

คือ ผมโหลด NFS Prostreet มาอ่ะครับ แล้วตอนมันแตกไฟล์เป็น *.ISO มันทำไม่ได้อ่ะครับ มันบอกว่าไฟล์หาย จากที่โหลดมาเป็นกิ๊กกะไบท์ กลายเป็นเหลือ 400 กิโลไบท์กว่าๆ มันหมายความว่าไงเนี่ย ถ้าทำบิทแบบนี้ ไม่ต้องมาทำเลยดีกว่ามั้ย

-----------------------------------------------------------------

จากภาพครับ

พอเริ่มรันไฟล์ install.bat มันก็รันไปเรื่อยๆ แล้วก็รวมไฟล์มาเรื่อยๆ แกต่มันก็บอกว่าไฟล์บางไฟล์หายไป มันรวมต่อไม่ได้ แล้วก็แค่นั้น ลองใหม่กี่ครั้งก็เป็นแบบเดิม
    Attached Files

โหลดใหม่จิ ของฟรีก็งี้ ไม่ก็หาโหลดแบบ Full ไปเลย

Comment

ไมไม่ซื้อของแท้ล่ะ

Comment

Originally posted by xxa View Post
        ไมไม่ซื้อของแท้ล่ะ
        แพงคับ อิอิ

Comment

ของฟรีและดีไม่มีในโลกกกกกกกก

Comment

ผมโหลดมา ไม่เคยเจอแบบนี้ เลยอิอิ

Comment

อยากได้ของฟรีมันต้องมีความอดทน

Comment

ของฟรีก็หาวาคนอื่นต้ม คนเรา

Comment

มีอย่างงี้ด้วยเว้ย คนเรา -*-

Comment

มันต้องรออีกนานหน่อยนะครับ อย่าใจร้อนสิ ผมก็เคยเป็น รอสัก ชั่วโมงกว่า ๆเลย ต่อให้เครื่องแรงก็เป็นครับ

Comment

เล่นของฟรี ย่อมมีความเสี่ยง บ่นจัง

Comment

izac

ใช้ โปรแกรม izac ในการแตก file แล้วจะพบความจริง

Comment

เหอที่จริง เขาไม่ผิดหรอครับคุณผิดเองที่ไม่ใช้ของแท้ ของฟรีมันก็งี้แหละครับ

เหมือนผมไง โหลด Wheelman 3 รอบรอบละ 7.41Gb ผมยังไม่บ่นเลย

Comment

Working...
                          X