Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดตัวไหนเล่นเกมได้ดีที่สู๊ดดดดดดดดดดดดด..........................

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดตัวไหนเล่นเกมได้ดีที่สู๊ดดดดดดดดดดดดด..........................

GTX285,GTX295,HD4870x2 การ์ดเกมตัวไหนที่เล่นเกมได้ดีที่สุดครับ "scoreโดยร่วมนะ"

GTX295

เมื่อไหร่จะสอยซักทีครับ คุณ นัด

Comment

GTX295 ครับ ...

^^

Comment

เริ่มเบื่อละ อุตสาห์ตอบให้ซะละเอียด ยังจะไม่เข้าใจอีก

Comment

Gf5200 เถอะพ่อคุณ

Comment

นี่ก็ขี้สงสัยอีกคน กำ

Comment

GTX 295

Comment

Originally posted by pionut View Post
                Gf5200 เถอะพ่อคุณ

ช่าย ผมก็ใช้อยู่

Comment

อ้าวต้องร่วบรวมข้อมูลเยอะ ตอนนี้ไม่แน่ใจแล้วว่าจะ ซื้อของค่ายไหน รุ่นไหนดี เพราะบางเว็บเห็นscoreGTX295สูงกว่าHD4870x2 บางเว็บเห็นscoreของHD4870x2มันมากกว่าGTX295 ผมดูละเอียดแล้วครับ ที่เค้าทดสอบกันมันเป็น Single Card ทั้งนั้น และแถมโปรแกรมเดียวกัน เกมเดียวกัน "แม้ง!โครต งง เลย" ก็เลยมาถามเพื่อให้แน่ใจอ่ะครับ ว่าตกลง ค่ายไหน ยี้ห้อไหน และรุ่นไหนดีกว่ากัน "ผมเบื่อที่ต้องไปหาคำตอบกับเว็บอื่นเพราะเหตุผลที่กล่าวมาข้างต้นครับ" เอ้อและอีกอย่าง มีด้วยนะ??? spec แม้ง! ดันเหมือนกันอีก โอ้วผมละนะ โคตรปวดหัวเลย (ของมันก็ราคาก็ค่อนข้างสูงเนอะ ผมก็อยากได้ของที่ดีๆ เป็นใครก็อยากได้ใช่ป่ะ)

Comment

Originally posted by นัด View Post
                    อ้าวต้องร่วบรวมข้อมูลเยอะ ตอนนี้ไม่แน่ใจแล้วว่าจะ ซื้อของค่ายไหน รุ่นไหนดี เพราะบางเว็บเห็นscoreGTX295สูงกว่าHD4870x2 บางเว็บเห็นscoreของHD4870x2มันมากกว่าGTX295 ผมดูละเอียดแล้วครับ ที่เค้าทดสอบกันมันเป็น Single Card ทั้งนั้น และแถมโปรแกรมเดียวกัน เกมเดียวกัน "แม้ง!โครต งง เลย" ก็เลยมาถามเพื่อให้แน่ใจอ่ะครับ ว่าตกลง ค่ายไหน ยี้ห้อไหน และรุ่นไหนดีกว่ากัน "ผมเบื่อที่ต้องไปหาคำตอบกับเว็บอื่นเพราะเหตุผลที่กล่าวมาข้างต้นครับ" เอ้อและอีกอย่าง มีด้วยนะ??? spec แม้ง! ดันเหมือนกันอีก โอ้วผมละนะ โคตรปวดหัวเลย (ของมันก็ราคาก็ค่อนข้างสูงเนอะ ผมก็อยากได้ของที่ดีๆ เป็นใครก็อยากได้ใช่ป่ะ)

เลยต้องให้ที่นี่เค้าเบื่อแทน

รีบซื้อ รีบใช้

ก่อนที่มันจะออกรุ่นใหม่มา เดี๋ยวไม่ได้เล่นกันพอดี

Comment

Originally posted by Leim View Post

รีบซื้อ รีบใช้

ก่อนที่มันจะออกรุ่นใหม่มา เดี๋ยวไม่ได้เล่นกันพอดี

ก้อเหตุผลนี้ไงที่ผมต้องรบกวนท่านทั้งหลายมากไปหน่อย"มั้ง"

Comment

เป็นผมอยากได้รุ่นไหนยี่ห้อไหนมะเหงต้องถามใครเลย

ชื้อไปเลยคับเงินเรานะ

เค้าบอกว่า GTX295 ดีสุดแรงสุดก็ไปสอยมาเรย
                        Last edited by dewkingpin; 17 Apr 2009, 04:41:58.

Comment

ชอบอันไหนก็ซื้อๆไปเหอะครับ

แรงหมดทุกตัวอ่าแหละ

Comment

ถามกี่เดือนเเละงับ ไม่ซื้อซะที - -

Comment

ผมไม่เข้าใจจริงๆ พวกที่ไม่เข้าใจเรื่องมารยาทในสังคม คำถามคุณก็มีแต่อะไรไม่รู้ เทียบกันไปเทียบกันมาอยู่นั้น
                              ไร้สาระ แทนที่จะเอาอันไหนก็เลือกๆมา แล้วให้พี่ๆเค้าให้คำแนะนำ

ถามดีๆเหอะครับ
                              Last edited by Pas!bu; 17 Apr 2009, 16:45:04.

Comment

Working...
                              X