Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้Aspire 6935g

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้Aspire 6935g

อยากถามคนที่ใช้(สักพักหนึ่ง) ว่ามีปัญหาอะไรมั้ยกับตัวนี้ เพราะว่าได้ยินข่าวไม่ค่อยดีเกี่ยวกับยี่ห้อนี้แต่สนใจตัวนี้ครับ แล้วเรื่องศูนย์acer นี่บริการเป็นยังไงครับ

เพิ่มเติมคับถ้าเป็นตัว Aspire 6935G-944G32Mn/U002 จะดีมากครับเพราะสนใจตัวนี้อยู่

Comment

อ่ออีกนิดครับแล้วถ้าตัวด้านบนเทียบกับ asus G50V -Ak123C อ่ะครับตัวไหนเล่นเกมส์ดีกว่า

Comment

acer รุ่นใหม่ๆ ตอนนี้ ระบายความร้อนได้ดีกว่ารุ่นก่อนๆแล้วนะครับ ผมใช้งานมาไม่มีปัญหาไรเลย ใช้งานมาประมาณเกือบ4เดือนหละ ส่วนตัวที่คุณyacoolsa9 สนใจ ผมว่าokเลยครับ เล่นเกมส์ทำงานสบายเลยครับ แรงดี

Comment

ผมซื้อประมาณตุลา-พฤศจิกาปีที่แล้ว ตอนนี้ก็ยังไม่มีปัญหาอะไรครับ ถ้าซื้อรุ่นเล็กอย่าลืมอัดแรมให้เต็มที่ก็พอครับ

Comment

แล้วเรื่องศูนย์บริการอ่ะครับ เห็นว่าชื่อเสียงไม่ค่อยดี

Comment

เรื่องศูนย์นี่ผมว่ามันแล้วแต่ว่าจะไปที่ศูนย์ไหนมากกว่านะครับ

อย่างผมอยู่เชียงใหม่ เครื่องเก่าผมก็เอเซอร์ ตอนส่งเครื่องเก่าเข้าศูนย์ก็บริการในระดับปกติไม่มีปัญหาอะไรครับ

เครื่องเก่าที่ส่งเข้าศูนย์ไปแค่รอบเดียว ตอนนี้ก็ยังไม่มีปัญหาอะไรเกิดขึ้นอีกครับ

Comment

Acer รุ่นใหม่ๆน่าใช้มากครับ

เล่นของรุ่นน้อง เพื่อน แหล่มสุดๆ

Comment

ผมใช้มาจะครบปีแล้ว อีก 1 เดือน ถ้าซื้อมาลง XP คุณจะได้สัมผัสกับ เสียงที่เพราะมาก ๆ ได้ยินเสียงเบส จับใจ

แต่ Vista จะไม่ค่อยได้ยินครับ เรื่องนี้เป็นที่ตัว Windows เลยครับ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                    ผมใช้มาจะครบปีแล้ว อีก 1 เดือน ถ้าซื้อมาลง XP คุณจะได้สัมผัสกับ เสียงที่เพราะมาก ๆ ได้ยินเสียงเบส จับใจ

แต่ Vista จะไม่ค่อยได้ยินครับ เรื่องนี้เป็นที่ตัว Windows เลยครับ
                    ตรงข้ามกะ HP ผมเลยครับพี่แวม

ลง XP เสียงห่วยมาก

ถ้าลง Vista เสียงจะโอเคขึ้น

Comment

Working...
                    X