Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม speedtest มันเช็คไทยไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม speedtest มันเช็คไทยไม่ได้

กดประเทศอื่นได้นะ แต่พอกดที่ กรุงเทพ มานไม่ได้ เป็นมา 2-3วันแล้ว มีใครเป็นมั้ยหรือเราเป็นคนเดียว แถม Bit โหลด ได้ แค่ 1ใน3เอง

ปล.ใช้ True

เป็นกันทุกคนมั้งครับ ผมก็เป็น
    วันก่อนยังทดสอบอยู่เลย วันนี้ไม่ได้แล้ว
    ของผมเน็ททรูครับ

Comment

สงใส Server ที่ใช้วัตต์ Speed มันมีปัญหากันอยู่แน่เลย
      ตอนนั้นก็เป็น สงใสยังไม่จบ ^^

Comment

ตั้งแต่เปลี่ยนหน้าตาเว็ปใหม่

เน่าทุกวัน เหอๆ

Comment

Working...
        X