Announcement

Collapse
No announcement yet.

===ช่วยทีครับติดไวรัส MSN แก้หลายวิธีแล้ว===

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ===ช่วยทีครับติดไวรัส MSN แก้หลายวิธีแล้ว===

ตามรูปเลยครับเป็นมานานแล้วแก้ไม่หายซักที

คนอื่นโดนต่างหากหละ ... ถ้าเราไม่กด แล้วมันจะทำไรได้

วิธีแก้ง่ายๆ ให้คนที่โดนเปลี่ยนPassใหม่แค่นี้ก็หายละ

Comment

เวนนึกว่าเราติดซะงั้นไอคนติดเสือกม่ะออนโครตลำคารเลยยยยยย

Comment

เปลี่ยนไปใช้ Pidgin หรือ Erika ครับ

Comment

อื่ม ตัวนี้น่าสนครับ เปลี่ยนพาส เหอะๆ เดี่ยวจะลองก่อนนะ

Comment

ให้เขาเปลี่ยนพาส...ตามนั้นเลย
            ถ้าเขาไม่ออน...บล็อคไปเลย ชัวร์!!!

Comment

น่ารำคาญมากคับขอบอก 555+

เพื่อนใน Msn เป็นกัน 5 - 6 คน มันขึ้นจังเลย บางทีไวรัสมันออนเอง ละก็ส่งมา

เอิ้กๆๆ

Comment

เคยเจอเหมือนกันเลย ตกลงว่ามะใช่เราที่โดนใช่มะเนี้ย

Comment

ให้คนส่ง เปลี่ยพาส ครับ หาย

Comment

Working...
                  X