Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องอุณภูมิ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องอุณภูมิ หน่อยครับ

พอดีรู้สึกว่าตัว Q8200 อุณภูมิมันสูงเกินไปหรือเปล่า ผมรู้สึกว่าของผมมันจะร้อนผิดปกติโดยเฉพาะการ์ดจอ เอามือไปจับ ร้อนมากๆ -*- เลย capture มาให้ดูไม่ทราบว่าอุณภูมิขนาดนี้ปกติหรือเปล่าครับ
    แล้วใครใช้ Q8200 บ้างครับไม่ทราบว่าอุณภูมิจะประมาณนี้หรือเปล่า
    Attached Files

ซีพียูผมแต่ละคอร์ร้อนกว่านี้อีก ประมาณ 50-60 ขนาดใส่ซิงค์ใหม่ให้มันแล้วนะ

Comment

สบายๆ...

Comment

ปกติอ่ะ การ์ดจอ 4850 ref. หรือเปล่า หรือ IceQ ไม่ได้ปรับรอบ

Comment

q8200ของผมร้อนกว่านี้อีก ปกติครับ

Comment

ขอผมนี้ ร้อน จริง จ้า PD น่ะ

http://image.ohozaa.com/show.php?id=...40ae70c79712d4
            Last edited by favoritesghz; 18 Apr 2009, 15:20:29.

Comment

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

Comment

Working...
              X