Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคอมเมนท์เรื่องบอร์ด ABIT หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคอมเมนท์เรื่องบอร์ด ABIT หน่อยคับ

ใครเคยใช้บอร์ดของ ABIT บ้าง อยากรู้ว่าดีไหม
    ใช้แล้วเป็นไง
    คุ้มไหมเมื่อเทียบกับราคา และ ของค่ายอื่นที่ราคาเดียวกัน
    คือเห็นมานสวยดี แต่ไม่เคยใช้คับ
    รบกนด้วยคับ

ไม่มีความรู้เรื่อง บอดร์ Abitเลยครับ แต่เห็นเขาบอกว่าดี ซื้อใหม่ถ้าไม่มีM2N-Eจะเอามาลองเหมือกัน

Comment

ก็สมราคาทุก ซี่รี่ ครับ

Comment

ผมว่ามันใช้ได้เลยนะ ABIT มี Heat pipe ในราคาไม่แพง แถมบอร์ดสวยอีกต่างหาก เพราะใช้อยู่แหะๆ ตอนแรกที่ไปซื้อเขาเอา M2N-E SLI มาให้ ดู ผมคิดว่า ไงๆ น่าจะเลือก ASUS ไว้ แต่พอเขาเอาบอร์ด ABIT มาให้ดูเปรียบเทียบกัน โอ้วจอร์จ สวยดีแฮะ เลยคิดว่ามันน่าเล่นดี ก็เลยเลือก ABIT แทน ผมว่าถ้าไม่ยึดติดกับยี่ห้อ มากไป ใช้อันไหน มันก็ไม่ต่างกันมากครับ

Comment

ใช้ abit IB9 อยู่ครับ พอสะกิดต่อมความแรงได้พอสมควร ราคาแทบทุกรุ่นถือว่าคุ้มค่าครับ เป็นอีกหนึ่งทางเลือกที่ดีเลยหละ

Comment

ใช้ได้ดีครับ ผมก็ใช้อยู๋สมน้ำสมเนื้อดี

Comment

ดีครับ โคตรดีเลยครับ แต่ตอนนี้ยังไม่มีปัญญาซื้อมาเล่น

Comment

Working...
              X