Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี Aion เซิร์ฟไหนนอกจาก จีน กับ เกาหลี มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี Aion เซิร์ฟไหนนอกจาก จีน กับ เกาหลี มั่งครับ

เพราะว่าสองเซิร์ฟฯ นี้เก็บเงินไปแหล่ว T^T อยากหาเซิร์ฟฯ ฟรีเล่นคร้าบ

เซิฟต่อไปเปิดก็น่าจะเป็น Inter ครับ แต่ยังไม่มีข่าวว่าจะเปิดเมื่อไหร่ แต่ทำเวปไว้ตั้งแต่เกาหลียังไม่เปิด >.<"

Comment

ไม่มีเซิฟฟรีหรอก อยากเล่นเกมดีดีก็ต้องลงทุนถ้าไงเติมแบบบัตร1000บาทดิได้ตั้ง 300ชม.ถ้ารวมกับเล่นไว้ตอนก่อนเก็บเงินก็น่าจะเวลเกือบ45แล้วล่ะ

Comment

มีเซิฟเถื่อนครับ แต่ไม่รู้จะเปิดได้จริงรึเปล่า เห็นในบอร์ดประมูล

เซิฟจีนก็โอเคนะครับ ติดอย่างเดียวมันแล๊ค ไม่งั้นก็คงเล่น

Comment

Originally posted by tiyut View Post
          มีเซิฟเถื่อนครับ แต่ไม่รู้จะเปิดได้จริงรึเปล่า เห็นในบอร์ดประมูล

เซิฟจีนก็โอเคนะครับ ติดอย่างเดียวมันแล๊ค ไม่งั้นก็คงเล่น
          ผมลื่นนะครับ ไม่แลคเลย เหมือนเล่นในไทยเลย ลื่นกว่าเกมในไทยอีก

Comment

ยืนยัน ว่าไม่แลคเลย

Comment

เครื่อง Server เค้าคุณภาพจริง ๆ เหอะๆ เปิดเป็น 100 ยังนิ่ง เซิฟเต็มตลอด หลุดทีไม่ต้องเข้าเลย

คนรอเข้าเป็นพัน >.<"

Comment

จีน ผมเล่นมาจนเวล 25ละ เกรียนจีนเยอะสุดๆ แจมเปนว่าเล่น มอนบอสเควส งี้ ผมอยู่ปีกขาว ไม่เคยได้ จะจะ กะปีกดำเลย
                เกบเวลที่ อบิส ตีๆมอน เจอ ตุ๋ย ตลอด มันไม่เคยเข้ามา จังๆหน้า พอเรา หวดมอน มันก็เล่นข้างหลังตลอด -*-

ผมคงรอ เล่นเซิฟ ยุ่นดีกว่า เขาว่า เปิด มิย.

Comment

Working...
                X