Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะใช้ switch ต้องยี่ห้ออะไรดีค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะใช้ switch ต้องยี่ห้ออะไรดีค่ะ

ถ้าจะใช้ switch ต้องยี่ห้ออะไรดีค่ะ
    แค่ประมาณ 10/100 น่ะค่ะราคาไม่เกิน 2000 น่ะค่ะ
    และถ้าเป็น gigabyte 10/100/1000 น่ะค่ะ ยี้ห้อ และ รุ่นอะไรดีค่ะ
    รบกวนค่ะ ขอบคุณค่ะ

กี่ port ล่ะครับ มาตรฐานเลย D-Link, SMC ครับ

Comment

แนะสามยี่ห้อนี้ครับผมว่าการคอนฟิกง่ายไม่เรื่องมาก Zyxel 3Com Cisco
      ถ้าจำค่าคอนฟิกแม่นๆก็เลือก 3Com ไปเลยครับเพราะว่ามัน auto save อัตโนมัติ

Comment

เอาไปทำอะไรครับ
        มีทั้งแบบ manage ได้และ manage ไม่ได้
        ถ้าใช้ ตามบ้านยี่ห้อไรก็ได้

ร้านเกมแนะนำ linksys zyxel 3com

cisco มันเกินความจำเป็น สำหรับ ร้านเกมนะครับ

ยินดีช่วยเหลือ อุ้ม 085 110 1118 รับวางระบบ

Comment

ตามท่านอุ้มไปเลย ผมชอบ linksys มากที่สุด รองๆ ก็จะใช้ D-link smc

Comment

ขอบคุณค่ะ ขอบคุณค่ะ

Comment

แวะมาแนะนำครับ รบกวน ดูตัวนี้ก่อนครับ สนใจคุยกันได้
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=450203
              น่ารักมาก ๆ

Comment

ผมชอบ SMC น้ะ แต่ก็ใช้ Zyxel ด้วย ผมว่าก็ ok ดี

Comment

Working...
                X