Announcement

Collapse
No announcement yet.

แอสซาซิน ครีดสงสัยมานานเกี่ยวกับคัทซีน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอสซาซิน ครีดสงสัยมานานเกี่ยวกับคัทซีน

พอดีซื้อแผ่นแท้มาทั้งทีเกมนี้ สงสัยอย่างนึงครับคือมันกดข้ามคัทซีนได้เปล่าใครพอทราบบ้างครับอยากกลับมาเล่นแต่ขี้เกียจดูคัทซีนมันอะ คุยทีเปง 10 นาทีเลย - -

ใครรู้วิธีข้ามช่วยบอทีเน้อ

ไม่ได้ครับ ต้องนั่งดูมันคุยกันอย่างเดียวเลย มันไม่มีปุ่มไซน์ (ข้ามฉาก)

ปล. แป๊กเปล่าหว่า?

Comment

เกมส์นี้ต้องนั่งฟังมันพูดกันอย่างเดียวครับ แต่ดันไม่มีซับอีกเนี่ยสิ ถ้ามีซับจะยอมนั่งฟังเลย

Comment

งั้นไม่เล่นละ ลองMod BF2 แทนแล้วกัน - -

Comment

เกมส์นี้ คัทซีนถ้าไม่ดู อาจจะไม่รู้เลยว่า เราต้องไปไหนหรือทำอะไรต่อ ดูๆไปเถอะคับ ถือว่าพักสายตาขำๆ

Comment

มันเป็นสไตล์ ไม่ดูไม่ได้น่ะนะ

ดูครั้งแรกมันก็ดีนะ แต่พอมาเล่นรอบสองนี่มันก็อยากข้ามเหมือนกันอะนะ

Comment

มันน่าเซ็ง กับภารกิจแสนยาวนาน
              แต่ก็ทนจนจบไปแล้ว มันส์ดีครับเกมนี้
              ภาค 2 น่าจะข้ามได้นะ

Comment

คัตซีนมันเบื่อๆอะครับแค่คุยกันจะตื่นเต้นก็ส่วนน้อย

Comment

คัทซีนน่าเบื่อมากครับ บ่นอะไรงุ้งงิ้งๆ แต่เล่นจบไปแล้ว = =

ก็เกมเค้าสนุกนี่หว่า ><

Comment

Working...
                  X