Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมแปลง DVD Movie เป็น Audio ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมแปลง DVD Movie เป็น Audio ?

พอดีดูคอนเสริท์แล้วชอบ อยากแปลงไฟล์ DVD (VOD) ให้เป็นไฟล์ audio-mp3 นะครับ ใช้โปรแกรมอะไรครับ
    รบกวนด้วยครับ

เยอะแยะมากมาก
    ที่มีอยู่ตอนนี้ก็ ImTOO MPEG Encoder 3

โปรแกรมไหน ที่แปลงหรือ rip dvd ได้ และแปลงเปง mp3 ได้ ก็ทำได้หมดแหนะ

แต่เสียงเปง สเตอริโอ อ่ะ

เคยโหลดมา เค้าripมาเปง ac3 5.1 อันนั้นไม่รู้ว่าใช้โปรไร

Comment

jet audio

Comment

เคยโหลดโปรแกรมแบบนี้มาใช้ เป็น ไทรอัล เวอร์ชั่น ใช้งานได้ 7 วันครับ มีวิธีทำอย่างไรที่จะให้มัน
        ใช้งานได้ตลอดไปไหมครับ แบบว่าไม่รู้จะสั่งซื้ออย่างไร เพราะเจ้าของโปรแกรมเขาอยู่ต่างประเทศ
        แล้วก็ไม่เคยมีบัตรเครดิตใช้กะเขาอ่ะครับ ใครมีวิธีแนะนำหน่อยจิ

Comment

หา crack สิครับ

Comment

ลืมไป พวกโปรแกรมตัดต่อพวก Adobe Premiere Pro 2.0 พวก sony vegas พวกนี้ก็ทำได้ครับ

Comment

Working...
            X