Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะกู้ข้อมูล โน๊ตบุค จะทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะกู้ข้อมูล โน๊ตบุค จะทำไงครับ

ถ้าจะกู้ข้อมูล โน๊ตบุค จะทำไงครับ

ช่วยแนะนำด้วยครับ กู้ทั้งลูกเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

อย่าไปทำอะไรกับมันนะครับ

ห้าม Format ซ้ำ ห้ามเอาอะไรไปใส่เพิ่ม

เพราะมันจะทำให้โอกาสกู้ข้อมูลกลับมาได้มีน้อยลง

เพราะการลบข้อมูลใน Storage Device เนี่ยมันเหมือนกับว่าเอาอะไรมาคลุมไว้

พอมีข้อมูลใหม่มามันก็จะทับของเดิม

การกู้ลองใช้พวก Hirenboot ครับ ในแผ่นมันมีโปรแกรมมาให้

พวก Easy Recovery นี่แหละ

กู้เก็บไว้ในพวก Flashdrive,Ext.hdd ครับ

พยายามอย่าเก็บลงใน hdd ที่จะกู้

ปลอดภัยครับ

ปล.เอาไปกู้คลิปรึป่าวคร้าบบ แซวเล่นนะ อย่าซีเรียส

Comment

-ขอบคุณมากครับ เดวจะเอา ไปลองใช้ดูครับ ใช้พวกแฮเลนใช่มัยครับ แล้วใส่ลง Ext HDD แบบนี้ใช่มัยครับ

Comment

Working...
      X