Announcement

Collapse
No announcement yet.

specผม PSU จะอยู่ได้กี่วัน-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• specผม PSU จะอยู่ได้กี่วัน-*-

E8500
    P5E3 Delux Wi-Fi
    DDR3 1Gb*2
    4850 IceQ4turbo CF
    DVD LG22NS20
    ST320
    ST1000
    ST1500

TaganU38 600w

รึจะขายแล้วซื้อใหม่ดี
    ขอบคุณมากครับ

แล้วแต่ความพอใจครับ เป็นผมคงอยู่ได้อีก 3 ปี+

Comment

ถ้ามันยังใช้ได้ก็คือใช้ได้ครับ ไม่มีปัญหาอะไร
      เครื่องผม TT 470W ยังจับ HD3870CF HDD RAID0 เลยครับ

Comment

ok โลงอก ขอบคุณครับ

Comment

มันพังก็เห็นเองแหละครับ ถ้ามันจะตายในหน้าที่ก็จงภูมิใจครับ อิอิ

Comment

ชอบคำว่า ตายในหน้าที่ จิงๆเรยพี่วิกร

Comment

Originally posted by zigmamar View Post
              ชอบคำว่า ตายในหน้าที่ จิงๆเรยพี่วิกร
              ไงก็ดีกว่ามัน ถูกฟ้าฝ่า หรือไฟตก ไฟกระชาก แล้วตายนะครับ
              มันแค้นใจ มากกว่า ถ้ามันจะ ดับไปหรือพังไปเพราะจ่ายไฟสุดกำลัง

จริงใหม อิอิ

Comment

มาอัพเดท

เมื่อคืนนี้เล่นDotaอยู่ แล้วมีเสียงดัง เหมือนคนตบมือทีเดียว ดังแป๊ะ แล้วก็กลิ่นแห่งความตายตามมา แบบเรียบร้อยเลยใช่ม่ะครับ

คนในนี้ เค้าบอกว่า U38 มันชอบบึ้ม อ๋อเป็นแบบนี้เองงงง

ว่าแต่ U38 ซื้อTk จะไปเคลม Hwhได้ไหมครับ เพราะไม่อยากไปpantip ผมอยู่เซียร์
                ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X