Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยนะครับwanted weapons ...... มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยนะครับwanted weapons ...... มีปัญหา

คือว่าเล่นด่านฝึก ด่านที่ฝึกหลบที่กำบังพอพิงเสาแล้วขยับไม่ได้เลยอะคับ ดูที่คอนโทรลก็ตั้งแล้ว ใครมีเซพ ขอทีนะครับ

กด w s a d ในการมองคับ ถ้ากด a หรือ d ค้างไว้ จะมีมุมให้เคลื่อนที่ไปได้ ก็กด space bar จะสามารถเคลื่อนย้ายได้คับ

Comment

กดแล้วนะคับแต่มันขึ้นว่า action not avilable คือว่ากดอะไรไม่ได้เลยอะ ใครมีเซพขอทีคับ

Comment

หรือว่าคุณไม่ได้ตั้ง config ของปุ่ม

Comment

ก็กดทิศทางที่จะไปค้างไว้ มันจะขึ้นเป็นลูกศร แล้วก็กด space bar
          เช่น กด w กับ a ค้าง แล้วกด space bar

Comment

ลงเสร็จไมเข้าเล่นไม่ได้อะ มันฟ้องต้องให้ต่อเนทงง?? แก้ยังไงกัน

Comment

แล้วตั้ง config ของปุ่มคือไรง่า

Comment

Working...
              X