Announcement

Collapse
No announcement yet.

สลด!!!Want AMD phenomII x4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สลด!!!Want AMD phenomII x4

สลดใจนู๋น้อยวัย18ต้องการอัพเกรดคอมพิวเตอเเต่หาผู้รู้มาตอบไม่ได้

เข้าเรื่องๆ คือผมอยากเปลี่ยนcpuกับเมนบอร์ดครับ จาเปลี่ยนcpuเปน phenomII x4 เปลี่ยนเเค่2อย่างนี่แหละครับขอราคาไม่เกิน9000บาท ช่วยจัดให้ทีครับ พลีสสสส

Asus M4A Series ใส่ได้หมดที่เหลือก็ CPU เลือกตามงบ

Comment

PHENOM II X4 920 7950.- แค่นี้ก็ไป เกือบ ครึ่งแล้ว - -
      GIGABYTE MA78GM-US2H 2990.-

Comment

เเล้วราคาcpu phenomII x4 ต่ำสุดอยู่ที่เท่าไหร่ครับ ถ้าเเพงไปจาไปเล่น Phenom x4 รุ่นเเรก ตัว9850เเทนครับ

Comment

ASUS (Vga) M4A78 PRO 3990.- หนัก เลย เหอะๆ

Comment

PHENOM II X3 720 BE 5890.- ก็พอแล้วมัง ครับ

Comment

ครับผมที่เซียร์มีร้านไหนขาย phenomII x3 720BE ไหมครับ

เเล้ว ความเเรงต่างงจาก phenom x4 9850มากไหมครับ

Comment

งบน้อยก็ไม่น่าอัพนิครับ เอาตังไปทำอย่างอื่นอีกว่า แล้วก็ขึ้นอยู่กับว่าอัพแล้วได้ใช้ประโยชน์จากเงินที่เสียไปคุ้มมั้ย หรือแค่ต้องการว่าตามกระแส เพราะผมก็เคยอยากตามกระแส มีอะไรใหม่ๆออกมาก็ต้องเกิดอาการอยากได้จนบางทีต้องเป็นหนี้ก็เคย พอซื้อมาก็รู้สึกว่าใช้ไม่คุ้มกะที่เสียตังไปเลย ทุกวันนี้เลยยังกลับมาใช้แค่ X2 3600BB อยู่เลย
                Last edited by nong_f; 18 Apr 2009, 00:42:23.

Comment

x3 720 ดีกว่านะผมว่า -*-

Comment

Working...
                  X