Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus 8800 GT ของผมเป็นอะไรครับ ช่วยดูหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus 8800 GT ของผมเป็นอะไรครับ ช่วยดูหน่อย

ตามรูปเลยครับ

อุณหภูมิ เป็น 0 งงเลย

speedfan เพี้ยนเป็นปกติ...
    ใช้โปรแกรมอื่นดู..

ปล.รูปแทนตัวเองมัน....เกินไปมั้ยอ่ะ...

Comment

ใช้ Gpu-Z ได้แบบนี้

Comment

เคลมเลย เซนเซอร์ที่การ์ดจอน่าจะเสียมั้งนะ...

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=197774

รุ่นนี้ต้องทำแบบนี้ ไม่งั้นไม่ขึ้น, sensor มันจำกัด ต้องหา plugin มาใส่ rivatuner เว้นแต่ลงโปรแกรมที่มากับ asus

ps. จากใจเลย avatar ทุเรศมาก

Comment

88800GTของASUS ของผมก็เป็นนะ แต่ใช้Smart Doctor ตัวล่าสุดเห็นครับ Rivatuner ไปตั้งตามท่านข้างบนก็เห็นครับ

แต่ปรับรอบไม่ได้ครับ

Comment

ได้แบบนี้ ถูกป่าวครับ

Comment

Working...
              X