เลือกมือถือให้ผมที (อย่าทะเลาะกันนะ)
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: เลือกมือถือให้ผมที (อย่าทะเลาะกันนะ)

OverclockZone Member oungkung's Avatar
    Bangkok,Thailand

Default เลือกมือถือให้ผมที (อย่าทะเลาะกันนะ)

ได้ฤกษ์ออกมือถือใหม่อีกเครื่อง เนื่องจากเครื่องเดิมเริ่มก๊องแก๊งแล้ว

งบประมาณไม่จำกัด (เพราะผ่อนเอา 0% 10 เดือน)

เน้นใช้งาน

Net / ดูหนัง / ฟังเพลง(เสียงดีดี) / มีเกมส์ให้เล่นพอประมาณ / ใช้งานบูลทูธค่อนข้างบ่อย

เดินทางค่อนข้างบ่อย / ลงโปรแกรมง่าย / เครื่องไม่ค่อยงอแง

เท่าที่เล็งๆอยู่มี 2 ตัวคือ iPhone กับ HTC Touch HD (อยากได้ iPhone แต่ดันไม่มีบูลทูธ)

สามารถแนะนำรุ่นอื่นให้ด้วยก็ได้นะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ

OverclockZone Member คิม's Avatar

iPhone ตัดทิ้งไปก่อนครับ เพราะท่านใช้บลูทูลบ่อยๆ

ลองเพิ่ม Omnia ดู

Bookmarks

Bookmarks