Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pes 2009 เล่นแล้วเด้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pes 2009 เล่นแล้วเด้งครับ

ตอนที่เล่น ยูฟ่า มาสเตอร์ลีก และเลเกน เวลาเล่นไปได้ซักครึ่งฤดูกาลตอนจะเริ่มแข็งตอนวางแผนการเล่นมันจะขึ้นข้อความอะไรไม่รู้ พอกดก็เด้ง ไม่กดก็แฮ้ง หลังๆเด้งไปเฉยๆ งงมากลงให้เพื่อนบางคนดีบางคนก็อาการเหมือนกันไม่รู้เปงไร ช่วยแนะนำทีครับ

ท่านเล่นตัว Rip รึุเปล่าครับ

Comment

ช่ายครับตัว rip
      หาหรือว่าเพราะสาเหตุนี้นี่เอง

Comment

แนะนำให้ลงตัว Full ครับ 6g กว่ีา ตอนแรกผมก็เล่นตัว rip ของ skullptura

เล่นแล้วเซงมาก ตอนเล่น BCL เล่นไปได้ 10 กว่า weeks กด match ต่อไป เด้งจน เซฟพัง

พอเปลี่ยนมาเล่นตัว full สามารถเล่นได้ต่อเนื่องครับ แล้วก็สามารถ อัพแพทใหม่ๆได้ด้วย

Comment

Originally posted by jay-aha View Post
          แนะนำให้ลงตัว Full ครับ 6g กว่ีา ตอนแรกผมก็เล่นตัว rip ของ skullptura

เล่นแล้วเซงมาก ตอนเล่น BCL เล่นไปได้ 10 กว่า weeks กด match ต่อไป เด้งจน เซฟพัง

พอเปลี่ยนมาเล่นตัว full สามารถเล่นได้ต่อเนื่องครับ แล้วก็สามารถ อัพแพทใหม่ๆได้ด้วย
          ผมก็เป็นครับ กำลังจะตั้งกระทู้ถามพอดีเลยมาเจอกระทู้นี้ก่อนขอบคุณมากครับ ผมเล่น master leage ไปกว่า 1 ฤดูกาล กด match ต่อไปเด้งออกจากเกมเลยครับ งงมากเล่นมา 2 เซฟแล้วเซ็งมากพึ่งมาถึงบางอ้อนี้เอง ขอบคุณจริงๆครับสำหรับความรู้

Comment

Working...
          X