Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ พัดลม CPU ของ AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ พัดลม CPU ของ AMD

ผมพึ่งซื้อคอมมาใหม่
    ของผม เป็น AMD Phenom 9550 Quadcore เวลาใช้งาน ทำไมพัดลมซีพียูมันดังจังครับ
    พึ่งซื้อมาใหม่ด้วย

หรือว่าเป็น ปกติ ของมัน หรือยังไง อ่ะ
    กูรู ทุกท่านช่วยบอกทีครับ

sink stock เสียงข้อนข้างดังครับ เท่าที่เคยเทียบกับ sink แต่ง

Comment

ใช้มา4ตัว XP 2500+,X2 4200+,X2 6000+,X3 720BE ผัดลมก็ออกแบบตามรุ่นอ่าคับ แต่ดังเหมือนๆกัน

Comment

แสดงว่า ปกติ ใช่มะครับ ท่าน

Comment

อิๆ ไม่เคยแกะซิ้งค์เดิมมาใช้เลย ทุกตัวที่ผ่านมือ

Comment

ซิ้งค์เดิมของ3500+ 4800+ 5200+ ไม่ดังนะ เงียบดี

Comment

แต่ก่อนใช้ 6000+ ก็ดังตอนเปิดเครื่องครับ

เกี่ยวกับที่ท่าน จขกท. ถามหรือเปล่าเนี่ย...อิอิ

Comment

ช่าย ผม อยากรู้ว่า มันปกติ หรือป่าว หรือว่ามันรไม่ปกติ

Comment

มันหมุนกี่รอบ งะ ผมก็มมีนะแต่ไม่เคยใช้ เพราะมีซิ้ง ไหม่

Comment

ของผมไม่ดังเลยนะครับ ลองให้ร้านเอาตัวอื่นมาเปิดให้ดูสิครับ Vgaผมดังแซงหน้ากว่าเยอะ ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by Andriod View Post
                      ของผมไม่ดังเลยนะครับ ลองให้ร้านเอาตัวอื่นมาเปิดให้ดูสิครับ Vgaผมดังแซงหน้ากว่าเยอะ ฮ่าๆ
                      ท่านขอถามหน่อยครับ
                      ตัวvgaผมใช้ตามลายเซ็นเลยนะครับ
                      มันจะโปรแกรมsmart doctorอะครับไว้ลากvgaเลยอะครับ
                      ของผมคอ/เม็มเดิมๆที่ 740MHZอะครับท่านเคยใช้หรือป่าวครับ
                      อยากลองเล่นดู อยากปรับที่750ก้พอแล้วครับ หรือว่าไปเล่นกับ rivaดีกว่าครับ

Comment

ดังไม่ดังไม่รู้ แต่เคยโดนนิ้วบาดเลย เจ้า xp 2800+

Comment

Working...
                        X