Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปซื้อ tk คอมร้านไหนกันมากสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปซื้อ tk คอมร้านไหนกันมากสุดครับ

ไปซื้อร้านไหนกันครับมีตั้ง 3 ร้าน บอกที่อยู่ร้านให้หน่อยครับ ที่คนไปซื้อกันเยอะๆ อะครับ

ผมไปร้านโซนกลางนะ เพราะ.............คริๆ

Comment

ท่าทางจะไปร้านนั้นซะเยอะนะ หุหุ

Comment

ถาม หา คุณต้น เท่านั้น

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
          ผมไปร้านโซนกลางนะ เพราะ.............คริๆ
          แล้วร้านมันอยู่ตรงไหนอะ แล้วสังเกตุ จากไรได้บ้าง ร้านข้างๆร้านไรยังงี้อะครับ

Comment

นี้สเปคที่ผมจะไปซื้ออะครับ
            Core2 Quad Q9400 2.66GHz

G.SKILL DDR2 4PK/800(2GBX2)C L4-4-4-12

GIGABYTE GA-PE43-UD3L

HIS HD4890

RaidMax Aurora 2 RX-600F 600W

640GB WD6400AAKS SATA II/ 16MB

DVD-RW SONY 20X DRU-845S LIGHT SCRIBE.

Case RaidMax Ninja

30900.-

Comment

ร้านอยุ่ชั้น 1 ตรงกลาง ที่เข้าไปซื้อกันเยอะเพราะ ... (หาคำตอบเอาเอง ~)

Comment

Originally posted by ToR___ View Post
                แล้วร้านมันอยู่ตรงไหนอะ แล้วสังเกตุ จากไรได้บ้าง ร้านข้างๆร้านไรยังงี้อะครับ
                ร้านโซนกลาง ถ้าเดินเข้าพันทิพย์ชิดขวาสุด ร้านนี้จะอยู่ทางซ้ายมือ ตรง 3 แยก

งง ป่าว ..????????

ส่วน psu นะจะเอา icute 650/750w นะ

Comment

เดินเข้าไปด้านหน้าพันติ้บ ชิดขวาไปเจอธนาคารกรุงเทพ ตรงไปอีกหน่อย เจอร้านเจได กะ TK อยู่ขวามือ เจอแยกเลี้ยวซ้าย ก็เจอ TK กะ เจได อีก - -

อ๊ะ งง

Comment

Originally posted by ToR___ View Post
                    นี้สเปคที่ผมจะไปซื้ออะครับ
                    Core2 Quad Q9400 2.66GHz

G.SKILL DDR2 4PK/800(2GBX2)C L4-4-4-12

GIGABYTE GA-PE43-UD3L

HIS HD4890

RaidMax Aurora 2 RX-600F 600W

640GB WD6400AAKS SATA II/ 16MB

DVD-RW SONY 20X DRU-845S LIGHT SCRIBE.

Case RaidMax Ninja

30900.-
                    psuน่าจะไม่ไหวเปลี่ยนเป็นtagan600wหรือicuteตามที่อีกท่านแนะนำจะปลอดภัยกว่าคับ
                    4890มันแนะนำ550w+คับวัตไม่เต็มอาจมีรี

Comment

ครับเปลี่ยนก็ได้ครับ แต่ร้านนี้ยังงง???อยู่เลย พอจะมีแผนที่ร้านไหมครับ พอดีเว็บของเขาเข้าไม่ได้

Comment

ีร้านใหญ่ พนักงานขายหญิง หน้าตาดี

แต่ผมชอบไปร้านแรกตรงเจ๊อยู่มากกว่า

อีกร้านซอกเล็กๆ เหมือนที่เก็บของนะ มีเคส วางๆ

Comment

เห็นพี่ที่ไปซื้อเขาบอกว่าไปซื้อร้านข้างๆร้านทีวีอะครับ ร้านนั้นดีมะ อยู่ตรงไหนครับ

Comment

แล้วตอนนี้เว็ป TK เป็นอะไร ถึงเข้าไม่ได้นิ

Comment

Working...
                            X