Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows Media ผมเป็นไรหว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows Media ผมเป็นไรหว่า

อยู่ๆมันก็เกิดขึ้นอ่ะ อาการต่อไปนี้อ่ะ คือว่า เวลาขึ้นเพลงใหม่ หรือSeek ไปยังจุดๆหนึ่งในเพลง เหมือนว่าเพลงมันเริ่มเร็ว แล้วความเร็วมันก็ลดลงมาเป็นปกติ คือเสียงมันจะเหมือน "เทปยาน" อ่ะครับ ตั้งค่าปกติก็แล้ว ลบแล้วลงใหม่ก็แล้ว โหลดตัวอื่นมาลงใหม่ก็แล้ว มันก็ไม่หายอ่ะ ใครเคยเป็นบ้าง ต้องแก้ยังไงครับ

ขอบคุณครับ

แล้วลองเปิดกับโปรแกรมอื่นดูยังครับ เช่น winamp jetaudio ฯลฯ เอาให้รู้แน่กันไปเลบว่าตกลงโปรแกรมเสียหรือไฟล์หนังของท่านเสียกันแน่ครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
      แล้วลองเปิดกับโปรแกรมอื่นดูยังครับ เช่น winamp jetaudio ฯลฯ เอาให้รู้แน่กันไปเลบว่าตกลงโปรแกรมเสียหรือไฟล์หนังของท่านเสียกันแน่ครับ
      โปรแกรมอื่นไม่เป็นอ่ะ แล้วมันเป็นแค่ WMP ทุกเพลงเลยด้วยอ่ะ

Comment

Working...
      X