Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติด assasins creed แต่เริ่ม - -* รบกวนช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติด assasins creed แต่เริ่ม - -* รบกวนช่วยหน่อยครับ

ผมเริ่มติดตั้งแต่ตอนเริ่มขี่ม้าอะครับ มันให้ขี่ไปไหนครับ

เห็นหอคอยพอขึ้นไปก็ไม่เห็นมีอะไร

รึว่าจะให้ขึ้นหมดทุกหอคอย - -* ไม่เยอะไปหรอครับ

ช่วยทีครับผมติดนานแระ ขี่ม้าจนเบื่ออะครับ

ขอบคุณครับ

เปิดแผนที่ดูสิครับ แล้วก็missionที่มันบอกมันจะบอกให้ไปเมืองออะไร หรือให้ทำอะไร (แนะนำให้อ่านในmissionว่ามันให้ทำอะไร)

หอคอยต้องขึ้นให้สูงสุด ครับ มันเป็นการเก็บอะไรซักอย่างเหมือนเก็บธงครับ ไม่รู้เก็บครบแล้วได้อะไรนะลืมไปและ

Comment

หอคอยขึ้น เพื่อเปิดแผนที่ ไม่ขึ้นเราจะหาเป้าหมายของมิชชั่นไม่เจอ เว้นแต่ไปเจอโดยบังเอิญ

Comment

ในเมืองตอนเนื้อเรื่องที่ขึ้นไปหอคอยแล้วมันสอนให้โดนลงมาที่กองฟาง ถ้าคุณจำได้ ก็ทำแบบนี้ทุกๆหอคอยคับ ปีนขึ้นไปให้สุดเพื่อเปิด map และจะเห็นภาระกิจให้ทำตามเมือง แล้วโดนลงมาบนกองฟาง

Comment

เปิดแผนที่มันจะมีบอกภารกิจอยู่ครับ...

ผ่านเมืองแรกได้...เมืองอื่นจะง่ายมากๆ...เพราะมันแทบจะเหมือนกันทุกอย่าง- -a...

แต่ผมชอบเกมนี้ตรงที่วิ่งบนตึกสนุกนี่ดิ...แถมทหารก็เก้งงงงเก่ง...มันวิ่งบนหลังคาตามเราได้ด้วย...

ปล.พอถึงบอสไหญ่เกมจริงจะรู้สึกเหมือนกับว่ามันเป็นเกมยุ่นครับ...ยังกะร๊อคแมน55+

Comment

รู้สึกว่าจะไปเมืองชาวมุสลิมมั้ง ลืมและ ที่ทหารใส่ชุดเขียวๆอะ
            ถ้าให้ดีระหว่างทางเก็บ Eagle กับ ทหารเทมปลาร์ด้วยจะเป็นการดีคับ

Comment

ผมเล่นจบนานละ แต่ก็เก็บของไม่ครบ รวมปากกาคุณด็อกด้วย จะเก็บดันไม่มีให้กด

Comment

มีของให้เก็บด้วยรึครับ เกมนี้
                ผมฟันแหลกเลย รอเคาร์เตอร์สวนกลับอย่างเดียว ตายทั้งวง...
                แรกๆยากหน่อย ยังไม่มีเคาร์เตอร์มาให้...

Comment

Working...
                X