Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิCPU ของท่านอยู่ที่เท่าไหร่กันหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิCPU ของท่านอยู่ที่เท่าไหร่กันหรอครับ

อุณหภูมิCPU ของท่านอยู่ที่เท่าไหร่กันหรอครับ อยากทราบว่ามันจะเหมือนๆกันหรือเปล่า

ของผม Athlon3000+@2.6Ghz เปิดเล่นเนตเล่นเอ็มประมาน43-44องศา (ตอนกลางคืน) มันร้อนไหมครับ กังวล หุหุ

ของผม Barton 2500+ เดิมๆ ห้องไม่มีแอร์ 56-58

Comment

ก็ประมาณนี้แหละครับ

Comment

สมพร 2200+ socketA @ 1.6 ร้อน 50+-3 องศา ครับ

Comment

ของผม p4 4.06 อยู่ที่ 43-45ไม่เกินนี้อ่า มีอยู่วันนึงฝนตกหนัก เหลือแค่25องศา งงโครต

Comment

35 ครับ

Comment

ตามรูป

Comment

ของผมAthlon3000+2.5g 49-52องศา ยังสบายๆๆเลยครับ ของบอกว่าซิงค์เดิมๆๆๆ
                ไม่รู้ว่าเมษานี้Athlon ของผมมันจะขึ้น52+หรือเปล่า*ปิดฝาเคสนะครับ*

Comment

3000+ @ 2.5 Ghz 45 - 52 องศา ซิ้งเดิมๆ

Comment

939 3500+(Ac Frezer64)ไม่oc 16.01น.วันนี้เปิดเครื่องโหลดบิท 48องศา

เปิดฝาข้าง มีพัดลม120mm เป่าบริเวณchip

Comment

ไม่รู้ว่ามันร้อนไปไหม
                      http://www.uppic.net/showpic.php?pic...c5aedd4204cca0

Comment

Comment

Working...
                        X