Announcement

Collapse
No announcement yet.

กดเข้าเกมเจอแบบนี้เลยเหอๆ ทำไปได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กดเข้าเกมเจอแบบนี้เลยเหอๆ ทำไปได้

Atlantica online ตอนใช้คอมเก่าเล่นเเล้วกระตุกพอเปลี่ยนเครื่องใหม่เลยลองโหลดมาเล่น

เจอข้อความนี้เด้งขึ้นมา เหอๆขำๆนะครับ เดี๋ยวลองไปเข้าเล่นดูดิ๊

CPU AMD มันต้องลงไดรเวอร์ด้วยนะ เพื่อประสิทธิภาพสูงสุด

Comment

ทำเกมส์มาไม่ซัพพอร์ตซะงั้น

Comment

อืม ผมลงไดรเวอร์ที่มากับบอร์ดอ่ะครับ ตอนนี้ก็เล่นอยู่ก็ปกตินะครับ

Comment

ลง driver จิ

Comment

แสดงความยินดีด้วยครับ เล่นได้แล้ว เจอเกมที่ชอบก็เลยเปลี่ยนมาใช้ของใหม่ แต่เกมเค้าก็สนุกจริงๆนะ อิอิ

Comment

Working...
            X